ขยับบอร์ดหน่อยกับ DIY กระจังหน้า Trial Version

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย pumpumpolo, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumpumpolo

pumpumpolo New Member Member

3
    1
    0
    แนะนำตัวก่อนครับชื่อ เฟิร์ส ครับผม
    พอดีอยากได้กระจังหน้าสีดำแบบโปร่งๆโล่งสบายอะครับ
    อันเก่ามันเป็นโครเมียมแปลงมาจาก Strada ครับ ก็เลยจัดการเจาะแล้วพ่นสีเป็นสีดำตามรูปเลย
    ส่วนตะแกรงหน้าเป็นพลาสติกไม่แน่ใจว่าจะทนความร้อนดีมั้ย แล้วได้ผลยังไงจะรายงานให้ทราบครับ
    เชิญแนะนำติชมกันได้เลยครับผม

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    แจ๋วครับ

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    สวยครับ
    Strada นี่มันเทียบกับมีร่าได้หลายอย่างจัง 555+

4. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    สุดยอดเลยครับ ..

5. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ช่างประดิษฐ์ จิงๆ:D:D

6. pumpumpolo

pumpumpolo New Member Member

3
    1
    0
    มารายงานผลใช้มาสองวันก็โอเคครับตาข่ายที่เป็นพลาสติกไม่เสียรูป
    แต่ว่าจะเปลี่ยนเป็นอลูมิเนียมดีกว่า เดี๋ยวเอามาให้ชมอีกครับผม

Nach Tonic ถูกใจสิ่งนี้
  7. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    รอชมครับบบบ

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เซียน D.I.Y. 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้