รถคันนี่เครื่องกี่สูบครับ เฮดเดอร์ทำไมมันหลายท่อจังครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย RETRO RACE, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO RACE

RETRO RACE New Member Member

58
    1
    0
    งงครับ

Nach Tonic ถูกใจสิ่งนี้
  2. RETRO RACE

58
    1
    0
    ขอยืมรูปจากต่างประเทศนะครับ (ตัวเล็กบ้าพลังครับ)

3. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    โห....มีตั้ง 6 สุบไม่ใช่เหรอน่ะ(( 0.o!! ))...บินได้เลยป่าวนั่น เง้อ..

4. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    เครื่อง EF แคมเดียว 12 วาล์ว ครับ
    3 สูบครับ แต่ไอเสียออก สูบละ 2 พอร์ท ครับ

Nach Tonic และ Non@Nymph ถูกใจสิ่งนี้
  5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    แล้วลูกงี้มันปั่นไหวหรอคับพี่เทพ ... 55

6. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ทำไมโบมันใหญ่จังเลย

เหมือนจะมี ติด ไนตัสด้วยนะนั้น

อิอิ

ปล. ชอบ Inter จังเลย

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    พี่นัส ถ้าไว้งี้มั่ง สงสัยเดี๋ยวแอร์ไม่เย็นอีกอะ ชัวร์ 5555

8. RETRO RACE

58
    1
    0
    มันมีไอเสียสูบละ 2 พอร์ดเหรอครับรุ่นนี้ แล้วมาจากโรงงานแบบนี้เลยเหรอครับ

9. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ช่ายครับ สูบละ 2 พอร์ทครับ
    3 สูบ 12 วาร์ว ไอเสียมี 6 วาร์ว แยกแต่ละวาร์วเลยครับ

10. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    จั้มไปพ่นสีกระปุกพักน้ำมั่งดีกว่า
    ว๊าก ฮ่าๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้