พี่ๆขออณุญาติล้มเลิกโปรเจ็คครับ คุณเมียไม่อัตนุมัติ หาคนดูแลต่อครับ ซื้อเครื่อง+เกียร์...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Toey Rockket, 27 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey Rockket

Toey Rockket Guest

0
    0
    0
    พี่ๆขออณุญาติล้มเลิกโปรเจ็คครับ คุณเมียไม่อัตนุมัติ หาคนดูแลต่อครับ ซื้อเครื่อง+เกียร์ แถมบอดี้รถครับ ตัดใจขายคุณเมียไม่เข้าใจ ตอนนี้เครื่องฝาโก่งอย่างเดี่ยวครับ ปาดฝาเปลี่ยนประเกนใช้ได้ครับ สนใจมาลากเอาไปครับ 27000 นะครับยอมขาดทุน ต่อลองได้ครับ หน้ารถเลยครับ

2. Oamrin Songthip

Oamrin Songthip Guest

0
    0
    0
    ล้อแยกมั้ยครับ ขอเบอร์ด้วยครับ

3. รถอยู่ใหนครับ

4. แร็คดีไหมครับขอราคาค้วยครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้