เปลี่ยนแร็คใหม่ใช้น้ำมันพวงมาลัยพาวเวอร์กี่ลิตรครับจะซื้อไปเตรียมเปลี่ยนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pipat Kosiddun, 2 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pipat Kosiddun

Pipat Kosiddun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแร็คใหม่ใช้น้ำมันพวงมาลัยพาวเวอร์กี่ลิตรครับจะซื้อไปเตรียมเปลี่ยนครับ

2. ที่ร้านไม่มีให้หนอครับ

3. ของผมก็รั่วครับอยากทราบว่าซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ

เตรียมไว้ สักสองลิตรคับ ใช้ไม่หมดหรอกแต่แนะนำว่าลิตรแรกเติมแล้วติดเครื่องหมุนซ้าย-ขวาๆๆแล้วถ่ายออก แล้วค่อยเติมใหม่ไล่ลมเช็คระดับขับสอง-สามวันเช็คซ้ำอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้