ขออนุญาตครับ.. มีรถใครต่อ วัดรอบ RPMบ้างคับ... อยากรู้วิธีการต่อ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นะโม. นะโม., 4 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตครับ..
    มีรถใครต่อ วัดรอบ RPMบ้างคับ...
    อยากรู้วิธีการต่อ "มีรูปด้วยก้อดีครับ..." รถผมวางเครื่อง CR-V B20B.
    พอดีไปต่อที่ร้านคิดแพง...
    #รบกวนขอวิธีต่อหน่อยครับ..

1. ไฟสวิทon1เส้น
    ลงกราวตัวถังเส้นนึง
    เข้ากับสายวัดรอบ1เส้น

แต่ถ้าไม่รู้ต่อกับเส้นไหนจริงๆต้องถึงมือช่างปลอดภัยกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้