รบกวนอีกนิดลูกหมากหลวมคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ลูกหมากหลวมคับมีใครพอจะรู้ที่ซ่อมลูกหมากบ้างคับผมแล้วซ่อมที่ไหนคับผมอยู่ฝังธนคับขอคำแนะนำพี่ๆเพื่อนๆหน่อยคราบขอบคุณคับ:)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ร้านซ่อมแถวบางบอนพอรู้ครับ แต่แนะนำให้เปลี่ยน ของแท้ดีกว่า รึ ไม่ ก็ ยี่ห้อ 555ญี่ปุ่นอ่ะครับ

3. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่เบสปะคับแล้วยีห้อ555เนียซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไรคับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ราคาแต่ละตัวไม่แน่ใจครับ แต่ร้านช่วงล่างทั่วไปน่าจะมีครับ ถ้าไม่มีก็ให้เค้าวิ่งอะไหล่ให้ครับ

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    YSC หรือร้านอะไหล่ honda ก็น่าจะหาได้ครับ ราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับข้อศูนย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้