D16a ทำอะไรได้มั้งหรอคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย zealspace7, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zealspace7

zealspace7 New Member Member

348
    1
    0
    มีคลัชทองแดงแล้วนะคับ มีงบ อยู่ ประมาน 7000 อะคับ ทำอะไรได้มั้งช่วยชี้แนะที ขอบคุณ ครับ

2. ทำช่วงล่างไว้รอดีกว่ามั๊ยครับ ไม่ได้กวนนะ
    ถ้าnaทำไม่เยอะกลัวว่าวิ่งไปแป๊บนึงก็ชิน แล้วจะไม่รู้สึกว่าแรงอ่ะครับ
    หรือถ้าจะเซ็ทโบแบบที่ถามอีกกระทู้ ก็ตามที่คุณBroomแนะนำคับ
    ยังไงก็ระวังเรื่องจะลากเพลินสไตล์NAไม่ได้แล้วนะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นต้องหางบซ่อมต่ออ่ะ

..นึกขึ้นได้ จูนรอมกล่องจะว่าไปทำแล้วก็รู้สึกได้นะ พอสมควรกับค่าใช้จ่าย

3. zealspace7

zealspace7 New Member Member

348
    1
    0
    ลืมบิกว่า ช่วงล่างเซ็ทมาเรียบร้อยแล้วครับ

4. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ทำรอม ทำฝา หมดพอดี

5. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ทำ Rom ก่อนครับ ลองดู

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ทำรอมทำลิ้นที่อู่ผมก็ทำได้ครับ

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ทำรอมดีกว่าครับ

ปล. ตอนนี้ที่อู่ Virat Auto Service รับทำ Rom พร้อมสวิทซ์ 2 โหมด โหมดประหยัดน้ำมัน กับโหมดแรงๆ ครับ ราคาพิเศษสำหรับชาว EG3D แอบโฆษณาหน่อย

เห็นด้วย...กับการ...ทำฝาทำรอมครับพี่ๆ
    จะให้ดี...วางแคม+สายหัวเทียน+หัวเทียนใหม่
    และจูนดีๆ...ให้วิ่งเรียบๆเนียนๆ...
    ก็มีผล...ช้วยได้มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้