อู่ K & D power service ซ.วัดด่านสำโรง สมุทรปราการ งานดีไหมครับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย amch19, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. amch19

amch19 New Member Member

2
    0
    0
    อู่ K & D power serviceสำโรง สมุทรปราการ
    รับซ่อม และวางเครื่องโดยเฉพาะตระกูล jz(วางเครื่องรับประกัน 1 ป๊) ราคาไม่แพงใช้เวลาไม่เกิน1อาทิตย์
    บริหารงานโดย น้าก้อน k&d ด้วยความปราณีต และประสบการณ์กว่า 10 ปี
    ที่อยู่ 4075 ซ.คอนโดพงษ์วรรณ ถ.สุขุมวิท 113 (อยู่ระหว่าง ถ.สุขุมวิท 113 กับ ถ.ศรีนครินทร์)
    พอดีเห็นใกล้บ้านครับไม่รู้ว่างานเป็นไงบ้าง ราคาแรงและจบหรือเปล่าครับ วางjอยู่ครับจะให้แก้ระบบไฟครับ ใครเคยไปทำบ้างครับแล้วเป็นไงบ้างครับ:)

2. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อัพๆ ใกล้บ้านครับ แต่ไม่เคยลองเหมือนกัน :)

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ไม่เคยเข้าไปทำเหมือนกันคับ

แต่เห็นงานของอู่นี้ก็ทำรถแข่งอยู่หลายคัน

4. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ราคายังไงไม่แน่ใจครับแต่ถ้าเครื่อง j รับรองมาถูกอู่ครับ

5. Riew

Riew New Member Member

31
    0
    0
    แพงหรือเปล่าไม่รู้ครับไม่เคยทำ แต่ว่าเคยถ่ายรถจากอู่น้าก้อนมาหลายคัน ทุกคันเหมือนกันครับ เนียน

6. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    รู้สึกว่าเมื่อก่อนทำcefวางjขายด้วยนิ
    ถ้าจำผิดขออภัยด้วยคับ

7. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่เคยเขาไปทำอะ แต่เคยได้ยินชื่อ

8. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ไม่ค่อยใส่ใจใน เจ ... อิอิ

9. we_zaa

1,358
    33
    0
    โดนลบคะแนนสะงั้น ไม่ได้ราคาคุยนะครับท่านที่ลบคะแนน สวนได้จริงๆ .... สวนมาหลายคันแล้วด้วย

10. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    กำ.......

11. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ถ้าเป็น เจ หละ งานจบงบไม่บานปลายครับ ยังไงลองสอบถามดูก่อนได้ครับ และ แกรับประกันผลงาน

GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  12. we_zaa

1,358
    33
    0
    โดนลบอีกละเซงเป็ด ต่างคนต่างความคิดสิฟะ มาลบคะแนน ช้านทำมายยยย

13. amch19

amch19 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองไปคุยครับ

14. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ก็คงเพราะประโยคเนี้ยแหละคับ สาวก JZ คงไม่พอใจแหงมๆ

GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  15. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    รถใครใครก็รักครับ เจ บางตัวทำกานเป็นแสน
    เป็นผม ผมก้ไม่พอใจ

16. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ดีนะรถเราเดิม ๆ ไม่เคยสวนคัยซักคัน

Palm@i-teq ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้