ถาม เบาะBRiDE

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Due_EG, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อยากทราบว่าผ้าปิดตรงขอบเบาะที่เวลาใส่ เบาะหลังแข็งแล้ว เวลาขึ้น-ลง บ่อยๆ ชอบขาดอ่ะคับ

ของ BRiDE มีขายอ่ะป่าว.....

เพราะ.....ผมไปเจอเบาะ BRiDE หลังแข็งปีกไหล่ซ้ายหลบ ของแท้ มือ2มีผ้าปิด กันขาดมา2ข้าง เลยครับ และมี ปักตัวหนังสือว่า BRiDE ตัวเล็กพอๆกะแผ่น ผ้าด้วยครับ

เลยอยากรู้ว่าของอย่างงี้ มาทำเอง หรือว่า มีขาย หรือว่าติดเบาะมา.....

พอดีเห็นเลยอยากได้มาก......เจ้าของร้านไม่ขายแยกชิ้นครับ.......

รูปใกล้เคียง ขออนุญาติ พี่ปอมนะครับ......ยืมรูปเป็นตัวอย่างคราวๆนะครับ.

:D:D:D:D

V
    V

2. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    อืม....
    อยากรุ้เหมือนกันเคยเห็นมีคนขายแว้ป ๆ ของผม ก็เริ่มบาง ๆ ลงล่ะ
    แต่เบาะผม สีมันออก ดำ ๆ แต่ซีกนิดหน่อย

3. Due_EG

4,053
    14
    0
    เบาะBRIDE ก็สีดำครับ เห็นที่ปิดกันขาดแล้วชอบเลยครับ.....อยากได้

เด๋วจะไปถ่ายรูปเบาะตัวนั้นมาให้ดูนะครับ

4. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    พอดีผมเปิดผ่านๆ ไปเจอมาเลยเก็บมาฝาก ลองดูแระกันว่าใช่ที่หาหรือเปล่า
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=463698

5. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

ขอบคุณคร้าบ

6. Due_EG

4,053
    14
    0
    ถูกใจใช่เลยคร้าบ.............ขอบคุณมากๆครับพี่...................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้