จาเปลี่ยนเป็นบู๊ชยูริเทนขอความเห็นหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    จาเปลี่ยนเป็นบู๊ชยูริเทน(สีแดง)

ขอความเห็นหน่อยคับ

เปลี่ยนแล้วเห็นผลม้ยคับ

คุ้มค่าที่จะเปลี่ยนไหมคับ

รบกวนพี่ๆทีนะคับ

ขอบคุนมากคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เฟริม หนึบ เด้ง แข็ง ถ้าชอบแข็งๆ จัดเรยครับ

3. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ใช้อยู่ครับ คุณสมบัติตามพี่เบสบอกครับ แต่ทนใหมยังไม่ทราบเพราะเปลี่ยนมายังไม่ถึงปีครับ หาร้านใส่ดีๆหน่อย ถ้ารับความเด้งได้จัดเลยครับ

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ข้อดี ราคาคุ้มค่า น่าคบหาเหมาะมากกับภาวะเศรษฐกิจแบบนี้

ข้อเสีย นอกจากที่กล่าวถึงข้างบนแล้ว ไปอ่านใน web ฝรั่งมันบอกว่าต้องดูแลบูสไม่ให้แห้งมาก เพราะถ้าแห้งมากแล้วจะเสื่อมเร็วกว่าที่ควรครับ (มิน่าถึงให้น้ำมันหล่อลื่นมาเยอะ)

ข้อแนะนำจากช่าง คือ ให้เลือกใช้บางตัวครับ ไม่จำเป็นต้องใช้ของมันทุกตัว จะได้ไม่กระด้างมาก

5. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    พี่ครับควรใส่ไม่ใส่ตัวไหนบ้างอ่ะครับ เผื่อจะได้เอาออก

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ถามช่างดีกว่าครับ แนะนำร้านนี้ละกัน พี่มัย sigha garage 081-815-0774 ต้องลองเอาให้เค้าดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้