ES Meeting 51 @ The Park By M@N (บยก)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ไทพเปอร์, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เหมือนจะรุมเตะ บี เลย :D

รอต้อนรับเพื่อนๆที่เข้ามามิตติ้ง

2. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    พี่ 1 ตากล้องสุดหล่อของเรา

เด็กๆเค้านั่งกินขนมกาน 55555

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  3. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    หนุ่มหล่อกับสาวสวยที่สุดแห่ง ES จริงๆก็ไม่ใช่แค่ความหล่อและสวยที่สุดอย่างเดี่ยวหล่อก มานมีอย่างอื่นด้วย แต่ผมพูดไม่ได้ 555

4. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    สมาชิกใหม่ยังไม่สู้กล้อง...

พี่ต้นอยากได้เด็กแล้วอะดิ

แต่ทำไมทำลูกเขาแร้งแรง!

5. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ขอแซวตัวเองหน่อยนะ อิอิ

อบอุ่นเหมือนทุกๆครั้งที่มิตติ้ง

6. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ใครหล่อกว่ากันอะพี่บอยตัดสินหน่อยครับ

7. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ซื้อเสียงกานใหญ่เลย 555

8. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เสีย ดาย.........................

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  9. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ม๊อบอะไรครับเนี่ย อิอิ:D

ไอ้คนนี้แหละที่มันขืนใจเค้า....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2008
  10. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยมากๆ เลยครับ

11. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    พี่ชัย ES รุ่นเก๋าก็มาเยี่ยมน้องๆ

ขี้เหล้าสองคนนี้ขับ Es ป่าวเนี่ย

12. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ES นี่เปิดกระโปงเก่งกันจริงๆ

พี่เอกต้องทำหน้าดุๆไว้เพราะแฟนสวย อิอิ

13. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ปิดท้ายด้วยน้อง Nice สุดน่ารัก ไม่งอแงเลย แถมหล่อเหมือนพ่ออีกตะหาก (พ่อเขาว่างั้นนะครับ อิอิ)

ขนาดเมายังน่ารักเลย 5555 พี่ต้นนะพี่บอยจัดการเลย

14. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    รอฉันรอเธออยู่ แต่ไม่รู้จะอยู่หนใด สาวๆไปไหนกันหมด อิอิ

หล่อทั้งคู่เลยครับ พี่เอก ถ้าไม่ถูกใจปั้นเองเลยพี่ หล่อแน่นอน หุหุ

ไอ้คนนี้แหละที่มันขืนใจเค้า....
    [​IMG][/QUOTE]
    ผมไม่ผิด น้องเขายอมเอง
    รูปสวยงามครับ อบอุ่นเช่นเคย

15. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ถ้าจะให้ดีต้องมีรูปตั้มนะครับ ถึงจะสวยสุดๆ หุหุ

16. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ขอแซวตัวเองหน่อยนะ อิอิ

ชอบจังเลยรูปเนี่ย...:cool:"มีแซวตัวเองด้วย"สงสัยเมื่อคืนจะนอนฝันดีเนอะ:D:D:D

ใครหล่อกว่ากันอะพี่บอยตัดสินหน่อยครับ

อ่ะตัดสินให้เลยว่า...ไอ้คนที่นั่งเล่นเกมส์อยุ่ด้านหลังอ่ะ หล่อ :D:D

17. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    เ สี ย ด า ย ....

18. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    บรรยากาศดีนะครับผม

19. A&W ('.^)

A&W ('.^) New Member Member

14
    0
    0
    :cry::cry: มาเสียดายด้วยคน :cry::cry:

20. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รูปสวยครับ ท่านประทาน

21. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ฮี่ ๆ ๆ ๆ

22. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    คราวนี้ไม่ได้ไป เพราะต้องทำงาน
    สมาชิกไปกันเยอะดี เสียดายจัง

ขอบคุณท่านประธานที่ถ่ายรูปสวยๆ มาให้ชมกันเหมือนเดิม :D

ป.ล. ชอบคำบรรยานยของท่านประธาน อ่านดูแล้วรู้เลยว่า ท่านประธานเป็นคนกวนทีน :D

23. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    สวยดีจัง

24. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    สวยสวยกันทุกคันเลยคัรบ

25. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    แล่มมมมม...มากคับ..สวยๆๆๆหล่อๆๆกันทั้งนั้นเลยคับ

26. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    คิดถึงพี่ต้น มิสๆๆๆๆ ฮาๆๆ

27. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    อบอุ่นๆ คร้าบบ

28. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    มีแต่ Shot เด็ด เด็ด ทั้งนั้นเลย

ขอบคุณทั่นประธานแมนอีกครั้ง สำหรับรูปสวยๆ ได้บรรยากาศ มั่ก มั่ก เลยครับ

29. note^-^

note^-^ New Member Member

33
    3
    0
    มากันเยอะดีคับ ผมชอบ

30. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    อบอุ่นมาก ๆ แจ่มสวยสมจริงจนเก็บเอาไปฝันสิท่า...นายแมน...จะเอา ๆ น่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้