สงสัยเรื่อง ครัชอีโว 1-3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 4G92MIVEC, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4G92MIVEC

4G92MIVEC New Member Member

15
    0
    0
    อยากสอบถามครับว่า หวี ของอีโว เครื่อง RS กับ GRS มันแตกต่างกันอย่างไร ตัวไหนดีกว่ากัน และถ้าเรามีเครื่อง GRS แต่ใช้หวีของ RS จะได้หรือป่าว เพราะเท่าที่ดูลักษณะของหวีมันต่างกันและสปริงก็ต่างกันด้วย รบกวนด้วยนะครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ใช้กันได้เลยครับ แรงกดของRSจะมากกว่าหน่อยนึง

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รถแรงม้าไม่เยอะ ได้ของตัวไหน สภาพดีกว่า เอาตัวนั้นมาใช้ครับ
    ทั้ง 2 รุ่น รับแรงม้าที่ราวๆ300 ตัว ครับ

witarn ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้