สอบถามเกี่ยวกับการทำแอร์ออโต้เต็มระบบครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SirGie_EK, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SirGie_EK

SirGie_EK New Member Member

12
    2
    0
    คืออยากทราบว่า มันจะมีผลเสียตามมาเยอะมั้ย แล้วเวลาขายรถจะราคาตกมากหรือป่าว ใครเคยทำบ้างแล้วช่วยตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ในส่วนตัวของผม ไม่มีปัญหาครับ ทั้งในการใช้งานหรือติดตั้ง ใช้ได้ดีมากๆเลยครับ แต่ส่วนเรื่องว่าราคาขายจะตกหรือไม่นั้น อันนี้ไม่แน่ใจครับ แต่ถ้าจะขายจริงๆ ก็สามารถนำชุดเดิมมาใส่กลับเหมือนเดิมได้ครับ หาอะไรปิดรูที่ท่อคอร์ยร้อยออกก็น่าจะไม่มีปัญหาครับ <<<

3. Madeawsri

Madeawsri New Member Member

58
    143
    0
    แอร์ออโต้

ตามที่อาจารย์โจบอกครับ ส่วนตอนขายผมว่าราคาตกไม่ตก แอร์ออโต้ไม่มีผลมากเท่าไหร่คับ มันมีผลตอนเราทำแล้วใช้งานมีความสุขมากกว่าคับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. SirGie_EK

12
    2
    0
    ขอขอบคุณอาจารย์ทั้ง2คนมากครับ ที่มาให้คำตอบแต่ว่าของ พี่โจ ทำกับช่างเจหรือป่าวครับ

5. ksaEK97

628
    333
    0
    >>> ใช่ครับ แต่ต้องควบคุมงานทุกขั้นตอนครับ ถึงจะออกมาดี ผมเข้าไปสองรอบ ๑.ติดตั้ง ๒.แก้งานนิดหน่อย แต่พอเสร็จแล้วใช้กันยาวๆเลยครับ <<<

6. SirGie_EK

12
    2
    0
    ขอบคุณอีกครั้งครับ แง หาเซ็นเซอร์ไม่ได้ซักที ผมคือคนที่โทรไปถามพี่โจเมื่อวานอ่ะครับ เรื่องเซ็นเซอร์- -*

7. ksaEK97

628
    333
    0
    >>> ตอนนี้ผมมีสำรองอยู่สองตัว คือ หน้ากันชน,เหนือเข่า ส่วนบนนวมหายากครับ ยังไงถ้ายังสนใจโทรมาหาผมอีกทีครับ <<<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้