>>> รูปมิทติ้ง นิดหน่อยครับ <<<

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ksaEK97, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ร้อนมากมากครับ <<<

>>> เริ่มเย็นขึ้นมากหน่อยและ <<<

>>> นี่ก็น้องใหม่ น่ารักกันทุกท่านเลยครับ (ขออภัยพี่น้องที่ไม่มีรูปในนี้นะครับ อาจจะถ่ายไม่ทัน รอรูปจากท่านอื่นๆนะครับ)<<<

>>> ภาพหมู่ <<<

>>> มดทั่นนี้หล่อ ขิง ขิง :D <<<

>>> Red Line <<<

>>> สุดท้าย ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ไปร่วมงาน หรือท่านที่ไม่มีโอกาศไปร่วมงาน แต่อยากไป ทุกท่านครับ วันนี้นับได้ก็ประมาณ หกสิบกว่าคันน่าจะได้ รวมทั้งท่านที่มาแล้วไม่ได้นำรถมาด้วย ต้องขอขอบใจในความมีน้ำใจที่เราได้มีส่วนร่วมในกิจกรรมของคลับครับ มีสิ่งใดตกหล่นไปบ้างก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ สุดท้ายของสุดท้าย ขอให้ท่านสมากชิกทุกท่าน มีความสุขสมหวัง ขับรถกันอย่างระมัดระวัง รักษาสุขภาพกายให้แข็งแรง มีความสุขกันทุกท่านนะครับ
    จากใจทีมงาน
    ksaEK97
    <<<

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2008
    maicomeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    รูปสวยมากครับ

3. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    :D:Dออกเวรรีบแว๊บเข้ามาดูก่อนเลย รูปสวยค่ะ ขอบคุณงับ

4. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    มาปูเสื่อนั่งดูรูปครับ

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ห ง่ ะ

มี เ เ ต่ รู ป ค น . . . . .

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ขอบคุณ สำหรับ กิจกรรม ดี ๆ คับ ^^

7. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    เสียดายติดภาระกิจ...ครั้งหน้าเจอกันครับ...ขอบคุณสำหรับภาพสวยสวยครับ

8. Octillion

Octillion New Member Member

27
    2
    0
    มาใหม่ครับ ขออภัยด้วยนะครับที่ไปช้า ล่อซะเกือบปิดงานเลย รถติดอยู่อู่น่ะครับ

ยังเอ๋อๆอยู่ ไม่ค่อยรู้จักใครเลยครับ คราวหน้า จะมาให้ทันครับ

9. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    งานนี้ร้อนมากมาย

สำหรับสมาชิกใหม่และเก่า มีตติ้งครั้งนี้ เป็นแค่การพบปะพูดคุยกัน

เพื่อให้มีความรู้จัก และสนิทสนมกันมากขึ้น

อาจจะดูว่า ไม่มีกิจกรรมอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน

อย่าเพิ่งรู้สึกว่ามาแล้วเบื่อเลยน่ะครับ คิดว่าได้มาเจอกันก่อน

ไว้จะหาโอกาส จัดมีตติ้งที่มีกิจกรรม เช่นการทำบุญ ตามวัด

หรือเลี้ยงอาหารเด็กด้อยโอกาส เพื่อให้พวกเรา มีแต่สิ่งดีครับ

ขอบคุณมากครับ

10. oaek

oaek New Member Member

57
    0
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดดดด.......ของความร้อนคับ สวัสดีพี่ๆทุกคนในEK Clubอีกครั้งคับ ผมอาจไม่ได้
    เข้าไปพูดคุยกับพี่ๆเลย เพราะไม่รู้จะเริ่มอย่างไร? เท่าที่รู้จักก่อนไปMeetingก็ P'Mo P'ต้น และก็ตี๋ นอก
    นั้นผมก็ไม่ค่อยกล้าจะเข้าไปคุย ยังงายก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบบบ.........................................
    สุดท้ายยยยยย อยากบอกว่า โค----_____รต ร้อนคับ

11. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ล้นหลาม...

12. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    อบอุ่นเจงๆ...คราวหน้าเอาเสื่อมาด้วยดีฟ่า

13. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    รูปแรกนี่ พริตตี้ประจำคลับใช่ม่ะคับ... อิอิ

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  14. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ถึงกำลังเครียด กำลังเซง ง่วงก็ง่วง แต่ก็มีใจเต็มร้อยมามิต ครับ

15. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ยืนยันตามนี้คับเพื่อจะได้มีเวลาและมีส่วนร่วม
    ให้กันและกันมากขึ้นในหมู่พี่ๆน้องๆและทางคณะ
    ผู้ดูแลทุกท่านก็ได้ร่วมหารือกันตลอดแต่เนื่องจาก
    มีปัจจัยแวดล้อมอื่นๆที่เราต้องเอามาพิจารณาด้วย
    นั่นคือสภาพเศรษฐกิจภาวะน้ำแพงและอื่นๆ
    หากเราจะกำหนดไปทำกิจกรรมดังกล่าวข้างต้น
    ก็จะขอสอบถามน้องๆกันก่อนว่าจะโอเคกันมั๊ย
    เพราะค่าใช้จ่ายในการจะไปทำกิจกรรมนั้นย่อมเกิดแน่นอน
    ส่วนจะเป็นเมื่อไหร่,ที่ไหนนั้นไว้ขอคิดกันก่อนนะคับ

ปล. เมื่อวานผมต้องโทษพี่น้องทุกท่านด้วยที่ไม่ได้
    ไปร่วมแจมต่อเนื่องจากmigraineกำเริบเพราะพิษแดด
    เลยแวะทานข้าวกับพี่โจจากนั้นก็แยกกลับบ้านไปพักผ่อน
    ต้องขอโทษด้วยจิงๆเอาไว้โอกาสหน้านะคับจะขอแก้ตัว อิอิ

16. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ขอบคุณ สำหรับกิจกรรมดีๆ ครับ

17. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    รูปสวยครับ คราวหน้าต้องมีเต้นท์สนาม แล้วครับ

18. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    งานนี้มีตำรวจมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ

19. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    แล้วก็ยังไม่ได้ สนทนา กานตัวเป็นๆ เหมือนเดิม นะคับ

20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    คนเพียบเลยคับ บรรยากาศอบอุ่นจริงๆคับ

21. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มากันเยอะแยะเจ็ดร้อยกว่าคัน

22. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    นั่นสิครับ มองๆหาเหมือนกัน

23. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    คงหนุกนะ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ :)

เมื่อไหร่จะได้ไปกับเค้าบ้างนะเรา :(

24. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สุดยอดเลยพี่นับวนกี่รอบวะเนี่ยะ...:D

25. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แกนับทุกรุ่น ทุกยี่ห้อครับ

26. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เยอะเกิ๊น.....หรือว่าเมาจนเห็นเป็นอย่างนั้นอะเพ่:D

27. february

february New Member Member

20
    2
    0
    แหล่ม ขิง ขิง:D

28. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    ขอบคุณมากๆครับ รูปสวยมาก!!!!!!

29. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    น่าเสียดายจริงๆๆๆๆเลย ดันมาติดธุร กระทันหัน กว่าจะมีมีตติ่งด้วยรอมาตั้งนาน ต้องขอโทดพี่ๆๆๆๆทุกคนด้วยนะครับ พีโจ พีต้อม พีต้น พี่โส พี่บอลสุดเท่ พี่ต้องด้วย และอีกหลายๆๆๆพี่ๆๆๆที่ไม่ได้ไปมีตครับ ไว้โอกาสหน้านะครับได้เจอแน้ ขอบคุณครับ

30. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รูปสวยครับโดยเฉพาะรูปน้องใหม่ ใส่แว่น(พ่อลูกอ่อน)ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้