รบกวนฝากตามหารถ หน่อยครับ อยู่แถวสมุทรปราการ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย TON-MATRIX, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON-MATRIX

TON-MATRIX New Member Media

22
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

รบกวนฝากตามหารถ หน่อยครับ อยู่แถวสมุทรปราการ
    Car 3 Series E36 Coupe 2 ประตู
    Color แดง
    Engine JZ
    License Plate กท 3181 นนทบุรี
    รถถูกแจ้งหาย เนื่องจากชำระเงินไปครบ และนำรถลองขับแล้วหายไปข้อมูลมีหมายจับแล้ว ผู้ที่นำไปยังขับใช้งานอยู่ ผู้ใดพบเห็นโปรดแจ้งผมหน่อยครับ หรือพบเห็นแถวไหน หรือรู้จักคนที่นำรถไป ให้ติดต่อกลับด้วยเพื่อหลีกเลี่ยงปัญหาดังกล่าว และมีรางวัลให้เป็นนําใจนนะครับสำหรับข้อมูลที่บอกถึงตัวรถครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ เพราะตอนนี้ต้องรับผิดชอบใช้หนี้ให้เจ้าของรถอยู่ครับ
    0816921580 / 0841443402 ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ..................................กองบรรณาธิการ นิตยสาร OPT.4 MAGAZINE < OPTION 4 > THAILAND

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ทะเบียนคุ้นๆ นะครับ ขอให้หาเจอใวๆนะครับ

3. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    โห ทะเบียนนี้มีเยอะนะ โจ้ 3181

4. TON-MATRIX

22
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านนะครับทั้งที่โทรมาบอก บางท่าน หรือคิดว่าจะช่วยดูให้ ฝากทุกๆท่านด้วยนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ ถ้าเจอจะแจ้งให้ทราบกันครับ

5. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    มีเปนล้านเลย ทะเบียนนี้ ให้ลึ่ม

6. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ผมอยู่แถวนี้คับ

พอดีบ้านอยู่สมุทรปรากราคับเดี๋ยวจะเปงหูเปงตาให้คับ

7. Spunk#18(bAnK)

Spunk#18(bAnK) New Member Member

5
    1
    0
    อยู่ สมุทรปราการเหมือนกันครับ เดี่ยวช่วยดูให้อีกคนครับ :)

GujaSaddZz ถูกใจสิ่งนี้
  8. TON-MATRIX

22
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านอีกครับ.................รอ............ต่อครับพี่น้อง

9. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    ช่วยดูให้คับไปบ๋อยอ่ะ.แถวนั่น

10. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ขอให้หาเจอไวๆนะครับผม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้