Hiiii --> kmit'L * - *

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย yves_zaa, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    หวาดดี ทุกคน ครายเรียน ลาดกะบัง บ้างอะจ๊ะ เราเรียน วิดยา เคมี น้า แวะๆมา นะคร๊า

2. เคย เรียน เคมีอุตฯ ปีเดียว รหัส40*******

3. yves_zaa

33
    0
    0
    ครายเรียน ลาดกะบัง ก้อเข้าๆมานะ แวะๆมา เผื่อเจอกานๆ

4. char_in

char_in New Member Member

7
    0
    0
    เชน คับ เรียน ครุศาศตร์ คอมคับ ส่งเข้าประกวดโดย www.preludethailand.com คับยังไงเข้ามาทักกันได้คับยินดีต้อนรับทุกคนคับรถสวยๆๆแรงๆๆ พร้อมข้อมูลคับ(ไม่ได้คุยนะคับแต่ขอนำเสนอซักหน่อยคับ)

5. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
  6. char_in

7
    0
    0
    ขอโทษที่ลืมไปเรียนจบแล้วอิอิแต่ตอนนี้เรียนต่อโทที่นั้นและ

7. เรียนลาดกระบังเหมือนกันคับ คันในรูปนี่เลยคับ อิอิ

8. char_in

7
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับวันหลังจะเอารถมาให้ชมกันคับแต่ตอนนี้อยู่อู่คับ

9. EG-4

EG-4 New Member Member

26
    2
    0
    เดี๋ยวนี้มีน้องๆ นักศึกษา ใช้รถแต่ง ด้วยเหรอเนี่ย

สมัยผมเรียนเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้ว ไม่มีเลยซักคัน รถผมคงเป็นคันเดียวในสถาบัน ที่เปลี่ยนเครื่องเทอร์โบใส่ 5 5 5

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ (คงไม่มีมั้ง) และ น้องๆ ทุกท่านนะครับ

10. yves_zaa

33
    0
    0
    จ้าๆๆ ยินดีที่ด้ายรู้จักน้าทุกคน.........

11. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    สวัสดีครับ ไม่ได้อยู่ลาดกระบังแต่บ้านอยู่แถวkmitl เจอกันก็
    ลดกระจกลงทักได้ ผมชื่อเดียร์ครับ ;)

12. yves_zaa

33
    0
    0
    อ่อๆ หวัดดี เดียร์ แล้ว เดียร์อยู่ตรงหนายอะ จ่ะ

13. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    ผมอยู่ตรง3แยกเจ้าคุณทหาร(ใกล้นิคมอุตฯ)ครับ คุณyves_zaaอยู่แถวไหนคับ

14. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    จบและอยู่ลาดกระบังเหมือนกันครับ เจอทักได้ครับ

15. yves_zaa

33
    0
    0
    เหอๆๆ เค้าอยู่รัชดา อะจ่ะ .. ถ้ามาแถวนี้ก้อ บอกหละกานนะ......

16. หวัดดีคับ ผมชื่ออ้วนนะ ขับกระบะเก่าๆๆ เจอทักทายได้นะคับ อิอิ

17. yves_zaa

33
    0
    0
    แล้วนี่ครายอะ ค่ะ วันพุ่งนี้ม่ายว่างอะ อดเลย แต่อาทิดหน้าคงไปซ้อทสัน ที่วิดยา อะ:D

18. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    แล้วคุณอีฟอยู่แถวไหนของรัชดาครับ หรือนอนในผับ 555:D
    อ้อ...ถ้าไงเชิญไปพูดคุยกันที่บอร์ดของกรุ๊ปลาดกระบังก็ได้ครับ
    เพื่อนๆในคลับเรียนกันที่kmitlเกือบหมดครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2007
  19. yves_zaa

33
    0
    0
    อ่อ อีฟ อยู่ซ. 3 อะ

อื้อๆแวะไปแล้วอ่า จ้า...คิคิ

20. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    น้องปอ ครับ เรียนอยู่ ขึ้นปี3 จ้า คณะเกษตร

21. yves_zaa

33
    0
    0
    อ่อๆๆ รุ่นเดียวกานๆ สู้ตาย เหอๆ จาตายก่อนมะเนี่ย กำ......

22. อิอิ

23. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    เหอๆ

24. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
  25. อัพ หน่อย อิอิ

26. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    เคยเรียน วิดวะอาหารคับ รหัส45 เอคับ

27. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    อัพหน่อยๆ

28. PoR@HONDA.Vtec

1,166
    16
    0
    ดันๆ

29. BOZZ SPEED

BOZZ SPEED New Member Member

40
    0
    0
    มาดันด้วยลาดบังๆ

30. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    มาอัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้