หาร้านทำช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boonmobile, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    ว่าจะไปทำที่ โชว์จุ่ง หรือ พรชัยลูกหมาก ตรงเลยออโต้เวย์ไปหน่อยครับ
    ร้านไหนดีกว่าครับ ร้านอื่นก็ได้ครับ

2. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    มีแผนที่หรือเปล่าค่ะ

3. boonmobile

47
    1
    0
  4. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    อยู่แถวไหนละทั่น..

ถ้าอยู่ละแวกฝั่งธน ก็พรชัย ก็ดีครับ
    หรือจะเป็น บางหว้าลูกหมากก็เยี่ยม

หรือในซอยจรัญ 13 เลยวัดกำแพงไปหน่อย ก็ได้

ผมไปทำ บางหว้ามา เปลี่ยน ช่วงล่าง พวกบูช ไปประมาณ เกือบ 20 ตัว หมดไป 3 พันกว่าบาท

5. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    พรชัย งานดี ราคายุติธรรมคับ แต่ควรจะไปเช้านิดนึง ไปสายคิวยาวคับ

6. boonmobile

47
    1
    0
    ขอบคุณครับ

7. toppy741

toppy741 New Member Member

74
    4
    0
    แถวชลบุรีมีร้านแนะนำบ้างไหมครับ ช่วงล่าง เปลี่ยนบูช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้