ซ่อมกล่อง ECU ของ honda ที่ไหนทำดีๆบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Drink, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    พอดีกล่องเสีย เป็นเครื่อง K20A จะเอาไปซ่อม (เบิกใหม่แพงเกินไป ราคามันวางเครื่องใหม่ได้เลย) อยากทราบว่าที่ไหนซ่อมดีบ้าง เอาแบบทีเดียวจบ เก่งๆ ชำนาญๆ น่ะครับ ของรถ honda ครับ
    ตอนนี้รถแย่แล้ว แต่ยังพอวิ่งได้ รบกวนหน่อยครับ อยากได้ทั้งที่อยู่ และเบอร์โทรเลย

2. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    จูนreal time ยังหาไม่ค่อยได้เลยอะครับ
    อยากรู้เหมือนกันใครชำนาญกล่องตัวนี้
    หรือไม่งั้นหากล่องMugen มาเสียบแทนเลยครับ
    มือ2บ้านเราพอมีครับ

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ไม่มีใครรู้ที่เลยหรอครับ CM หรือ SpeedWay หรือที่ไหนทำ ดีๆบ้าง เบิกใหม่มันแพงจริงๆ

4. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ลองหากล่อง standalone มาใส่สิครับ

5. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เสาร์ที่ผ่านมาไปเจอใบนึงที่เชียงกงรังสิต เห็นมีแต่กล่อง

ไม่เห็นเครื่อง ลองไปหาดูนะครับ...

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    http://www.fast-track.5u.com/ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้