มาสมัครสมาชิก

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย A&W ('.^), 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A&W ('.^)

A&W ('.^) New Member Member

14
    0
    0
    เข้ามาขอสมัครสมาชิกก่อน..เมื่อตอนเย็นก็แอบไปมีตติ้งมา แต่ไม่รู้จักใครก็เลยขับรถเลยมาซะงั้น..อิอิ เข้ามารู้จักกันในบอร์ดก่อนดีก่า..แบบว่ากลัวเหงาง่ะ..:eek::eek:

2. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    อุตส่าห์ ไป meeting แล้วน่าจะเดินเข้าไปคุยเลยคับ ES ใจดีทุกๆคน
    ยินดีต้อนรับ ผมช้าง ES 2.0 ดำๆ คับ

3. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    วันนี้ผมก็ไปมิตติ้งครั้งแรกเลย เขินๆ เหมือนกัน

ผมตั้ม ครับ

4. A&W ('.^)

14
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะ..ตอนขับรถเข้าไปก็ชะลอ ๆ แล้วแหละ แต่ไม่กล้าจอด เพราะว่าไม่รู้จักใครเลยอ่ะ แบบว่าเขิลอ่ะ แหะ แหะ..:eek:

5. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    น่าเสียดายมากนะครับ มาแล้วน่าจะลงมาทำความรู้จักกัน คราวหน้าหวังว่าคงได้คุยกันนะครับ บีครับ ES 01 สีเหลืองครับ THEGANG :cool:
    ไม่ต้องเขิลเลยครับเจอคัยทักได้เลยครับ พี่ๆน้องๆ เพื่อนกันทั้งนั้น ES น่ารักทุกคนครับ บีครับ ES 01 สี เหลืงครับ THE GANG

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ครั้งแรกก็อย่างนี้แหละครับ ผมแมน RX ขาว 05 ครับ

7. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    แนะนำตัวเลย ชื่ออะไรครับผม

ผมโช้คครับ RX ขาว 05 เหมือนข้างบน คันเดียวกันเปล่าม่ะยู้ ^^" (แอบแซว)

8. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    หวัดดีคร้าบ ผม เล็ก คร้าบ
    ยังไม่เคยไปมิตติ้งเลยซักครั้ง อยากไปเหมือนกาน
    แต่กลัวหลงกรุงเตพ (อยู่ ตจว.ครับ) เครือข่าย ES มีทั่วโลก 555......

9. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0

พี่ว่าแล้ว ครั้งแรก แมน คงเกร็งๆน่าดู...555+
    :D
    พี่บอยครับ เจอกันทักทายได้เลย..ยินดีครับ:p

10. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    แนะนำตัวในนี้เลยก้อได้ครับ

ผมบิคครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

11. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    ผมตั้ม ครับ อีเอส 03 สีเทา ทะเบียน วย 8462 ครับ

ขอบคุณครับ คราวหน้าไม่ติดอะไรไปอีกแน่นอนครับ

12. A&W ('.^)

14
    0
    0
    :D ชื่อ "แอ๊ะ" ..ขับ es 04 สีบรอนส์เงิน อิอิ..ขับเลยไปจอดไกล ๆ นิ้สนึงอ่ะ อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะจ้า..:D

13. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ที่ขับ 04 สีบรอนด์เงิน เปลี่ยนแม๊กใหม่ ใช่ป่าวครับ ขับมาชลอๆมาแล้วไม่มาจอดใกล้ๆอ่ะ
    ใช่ป่าวครับ

14. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ผมเอ้ ES05 บรอนซ์ๆๆ ยินดีต้อนรับครับ :rolleyes::rolleyes:

15. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ใช่ที่มาสองสาวหรือป่าวครับ เห็นมาชลอๆ แล้วก็เลยไป ว่าจะทัก แต่กลัวหน้าแตกบอกมาทานอารหาร นี่หาที่จอดรถ :p:p:p
    แหมแปปเดียว รู้ว่าเปลี่ยนแม็กมาเลยนะ เลื่อมใสเลื่อมใส :cool:

16. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีที่จะได้รู้จักมักจี่ครับ
    ชาว ES ยินดีรับต้อนเสมอครับ ไม่ต้องเขิลล์

<<< --- สำหรับผม แนะนำตัว อ่านด้านข้างได้เลยครับ

17. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ชื่อแน๊ตคับ ES 04 สีเหลือง คับ ครั้งแรกเหมือนกันคับ อยู่ชลบุรีคับ.....สนุกคับ พี่ๆๆน้องๆๆมากันเยอะเลย

18. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    พี่หนึ่งครับเห็นแล้วเอ๊ะใครชะลอแล้วเลยไป ว่างมาอีกน่ะครับเจอที่ไหนทักทายได้น่ะ

19. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หวัดดีครับ
    บอยครับ 05 black spoon

20. A&W ('.^)

14
    0
    0
    :D:D อิอิ ..ใช่แล้วอ่ะ..ดีใจจังยังมีคนจำได้ ส่วนแม็กซ์ เปลี่ยนมาหลายเดือนแล้วจ้า..:D:D

21. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม โ อ๊ ต ร ถ สี เ ท า เ ดิ ม ๆ คั บ ม า ค รั้ ง แ ร ก

ก้ อ เ ขิ น ๆ เ ป็ น ธ ร ร ม ด า แ ห ล ะ คั บ

ค รั้ ง ต่ อ ไ ป ไ ม่ ต้ อ ง เ ขิ น แ ล้ ว คั บ ยิ่ ง เ ป็ น

ส า ว ๆ มี ห นุ่ ม ๆ ต อ น รั บ อ ย่ า ง ดี แ น่ น คั บ 5 5 5

22. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ลีคับ ยินดีที่ได้รู้จักเด้อออ

23. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หวัดดีค่ะ เพ่กาตั่ยนะค่ะ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว ES จ๊ะ

มิ๊ต ครั้ง หน้า มา แย้ว มะ ต้อง เขิลลลลลล ลงมาเลย

คราวนี้ต้องขอโทษทีมงานต้อนรับด้วยนะจ๊ะ ที่มะได้ดูแล ปล่อยให้หนีกลับไปได้งัย %~(*

24. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    <<=== หวัดดีครับ GET ครับ es 01 คันข้าง ๆ อ่ะครับ

25. A&W ('.^)

14
    0
    0
    :D:D เห็นพี่กะตั่ยยืนเด่น เป็นสง่าเลยอ่ะ จำได้อยู่คนเดียวเลย อิอิ..:D

26. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    หวัดดีคับ ผม เบิร์ด ES 2001 สีแดงๆคับ

27. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ดีค้าบ เอก ค้าบ ตัวอ้วนอ้วน '04 สีน้ำเงิน ล้อทอง หางตั้งตั้ง ค้าบ

28. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
  29. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

โหย .. เห็นแล้วมะจอดรถ ลงมาทักทายกันมั่งนะจ๊ะ

มิ๊ตหน้า ๆ มาเลย มาทำความรู้จักกานโหน่ยย .. :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้