ถามเรื่อง การวางลำโพง 10 ในตู้แบนพาส ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย J.SHOW, 6 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J.SHOW

J.SHOW New Member Member

11
    0
    0
    ผม มีรถ ฟอร์ดเรนเจอตัวใหม่ล่าสุดอ่ะครับ แบบ open cab อ่ะครับ
    ผมว่าจะตีตู้ใต้ เบาะแค็ปครับ ตีแบบไหนดีครับ เสียงจะเป็นยังไง เบสจะลอย มั้ยครับ แล้วจะวางลำโพงแบบไหนครับ ถ้ามีรูปรบกวนลงรูปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    สองอย่างเท่านั้นครับตู้เปิดกะแบนพาสตู้ปิดไม่ค่อยออกครับ

3. J.SHOW

11
    0
    0
    ขอแบบตู้เปิดก็ได้ครับ พอดีผมจะตีใต้เบาะแค็ปอะครับ จะตีข้างๆ ก็ขึ้นลงลำบากอะครับ ผมจะตีใต้เบาะ พื้นที่มันมีน้อยครับ ผมเลยไม่รู้จะวางลำโพงยังไงเลยครับ จะวางหน้าลงหรือหงายขึ้นดีครับ รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ เอาแบบที่ตีใต้เบาะเหมือนกันคับ ขอบคุณครับ

4. J.SHOW

11
    0
    0
    ช่วยตอบหน่อยคร้าบ

5. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    หันขึ้นครับ ตามแบบของ spm

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้