ที่ไหนรับทำ ขาต่อคาร์ลิปเปอร์ ราคาแบบไม่แพงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย peppep, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peppep

peppep New Member Member

67
    0
    0
    คือโทรไปเช็คกับร้านใน web เราๆนี้แหละ เอา 3500 ทุกราย บางราย 5000 up ...

คืออยากแค่ทำขาต่อเฉยๆน่ะคับ ไม่ได้เปลี่ยน คาร์ลิปเปอร์เลย offset จานก็เท่าเดิม

มันมีที่ไหนถูกกว่านี้ป่าวคับ หรือว่าต้องเขียนแบบไปให้โรงกลึงทำให้เองหว่า :confused:

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ซื้อของวิ่งไปให้โรงกลึงทำนั่นละคับถูกก่าเยอะนะ

ถ้าให้ดีหาโรงกลึงไม่ต้องใหญ่โตมาก ร้านธรรมดาๆดีก่าอะ

3. peppep

peppep New Member Member

67
    0
    0
    ต้องไปร้านเหล็กที่ขายเป็นแผ่นๆไปทำเหรอคับ ต้องดูอะไรพิเศษป่าวคับ :embarassed:

4. MOJOJOJO

MOJOJOJO New Member Member

59
    0
    0
    โรงกลึงเค้ามีเหล็กให้อยู่แล้วหละครับ เว้นแต่ว่าต้องการspecพิเศษๆอาจไม่มีสต้อคเท่านั้นเอง วาดแบบเขียนขนาดใปให้เค้าดูได้เเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้