สอบถามรถ ไดฮัทสุ OPTI

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย RagO, 26 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RagO

RagO Guest

0
    0
    0
    อยากทราบเรื่องสภาพ การใช้งานว่าดีแค่ไหนอะครับ เห็นรถน่ารักดี อยากรู้ว่า ช่วงล่าง ตัวถัง แล้วก็ปัญหา เป็นยังไงบ้าง ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

2. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    หวัดดีค่ะ...

แอมใช้ Optiมาเกือบ ปีแล้วค่ะที่แล้วมาไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

รถวิ่งดี ก็มีปัญหาเรื่องเบรคอะคะ ถ้าเปียกน้ำหรือล้างรถ

เบรคจะติด อ ะคะรวมๆๆแล้วก็ดีคร๊า.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้