ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ballnesya, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballnesya

ballnesya New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อ บอลคับ
    ขับ perodua kanari
    ezi 650 cc เดิมเดิม
    อยู่แถวฝั่งธนอะคับ
    เบอร์ 0895075152
    ฝากตัวด้วยคับ
    meeting เมื่อไหรเรียกด้วยนะคับ
    ป.ล. ขอบคุณพี่เทพมากคับ รถหายดีแล้วคับ :teeth:

2. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อ บอย ครับ
    ตอนนี้เป็นเสมืิอนยามเฝ้าบอร์ดครับ ช่วงว่างก็จะเข้ามาเฝ้าครับ
    แต่บางทีเข้ามาเฉยๆไม่ได้คุย แสดงว่าไม่ว่างนะครับ

[email protected]

3. ballnesya

8
    0
    0
    ยินดีที่ได้้รู้จักคับmeeting เมื่อไรบอกด้วยนะคับ:teeth:

4. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ บอล

อิอิ

ถ้ามา ตลาดพรานนก ก็บอกบ้างนะ จะได้ลงไปหา อิอิ (ถ้าอยู่นะ)

6. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบบ เหมือนจะเคยเหนคันนี้ ที่ไหนจำไม่ได้ อิอิ รถสวยมากคับบ

7. ballnesya

8
    0
    0
    คับไว้เจอกันนะคับ meeting เมื่อไหร่ไปแน่คับ

8. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ
    หวังว่าคงได้พบกันใน Meeting คราวหน้านะครับ

9. o_u_yo

o_u_yo Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าร่วมกลุ่มด้วยค่ะ

แบบว่าตอนนี้ขับมิร่าอยู่อ่ะ

แต่มีปัญหามากมาย

แบบว่ามันก้อหลายปีเหมือนกัน

10. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ^_^

11. choi_007

choi_007 New Member Member

3
    0
    0
    รถสวยจังเลย

12. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    เผลอเมื่อไหร่จะไปแอบเอามาเชยชม o_O
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบ.....บ

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หวัดดีคร้าบบ อยู่ด้วยคนคร้าบบ ขับ ATRAI S120V คร้าบบ อยุ่เทพารักษ์คร้าบบ

14. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยครับ

15. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    ดีครับ เก้ง ครับอยู่ เขตบางบอน แถวๆบางบอน4 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้