ร่วมสร้างกระแส (อีกคน) Clip PFSC#2 จากรถ หนุ่ม เองครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย rollinbabyoil, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    อันนี้ก็ ถ่ายในรถ รุ่น เทอร์โบ ครับ มีช็อต ที่หมุนด้วย

แค่บางส่วนน่ะครับไม่ถึงกะจบการแข่งขัน :D:D

ตามลิ้งเลยครับ 26M

http://www.uploadtoday.com/download/?77ef525394b3aea5c810683d20e8781d

2. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ใช่.....ป่าววว
    ปล. แอร์พัง ยัง ครับ ? 555+

3. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    ข้างในยังใหม่อยู่เลยนี่ครับ ภาพคมชัดมาก

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    สนามนี้ถ้าจะสนุกอีกแล้วครับ 555+ (ปั่นๆ)

5. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    เห็นรถตัวเองควันท่วมแล้วเสียวจังเลย...........
    สนามนี้สนุกมาครับ
    ขอบคุณหนุ่มที่บัณทึกภาพ บรรยากาศ การแข่งไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

6. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    เห็นรถตัวเองควันท่วมแล้วเสียวจังเลย...........
    สนามนี้สนุกมาครับ
    ขอบคุณหนุ่มที่บัณทึกภาพ บรรยากาศ การแข่งไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้