Stuttgart ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 13 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แวะเข้าไปชมได้นะครับ www.aawatana.com
    หรือ แผนกรองเท้าชาย ห้าง Central และ The Mall ครับ

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    โฆษณาเองเลยเหรอครับพี่

พี่ ลงโฆษณาเองเลยเหรอครับ ไหนว่าของหมดไงแสดงว่าล็อตใหม่เข้ามาแล้ว ขายดีอย่างนี้ สงสัยเงินเต็มกระเป๋า เตรียมถอย รถคาร์ทป้ายแดงเร็วๆนี้แน่ๆเลย:)

3. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    Stuttgart : Good , Try it, you'll like it.

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห็นคนอื่นเขา post ก็เลยเอาซะหน่อยน่ะ

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    Thank you my friend.

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    confirm

เห็นใส่คู่ในรูปมา เกือบ 2 ปีได้แล้วมั้งพี่ ..สภาพยังไม่บุบสลายเท่าไหร่เลย>>ทนจริง ;)

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อ้าว...เชียร์กันเข้าไป ขอบคุณคร้าบบบบบ

8. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    นี่เป็นรองเท้าสำหรับใส่เล่น คาร์ท เลยรึป่าวครับ พี่ Kitti
    แบบว่าสนใจ อยากสนับสนุนของไทยน่ะครับ

9. IaI_tum

IaI_tum New Member Member

7
    0
    0
    up คับ ราคาเท่าไรคับ

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    รองเท้าStuttgart

ผมใส่มาเกือบปีแล้วครับ ใส่ทั้งขับคาร์ททั้งใส่เที่ยว ผมหารองเท้าดีๆอย่างนี้มานานแล้วครับ ไม่น่าเชื่อว่าจะหาได้ใกล้ๆตัว(ของคนไทยผลิต) คือผมไม่อยากใช้คำว่าคนไทยผลิตหรือฝรั่งผลิตนะครับ เพราะคุณภาพระดับนี้แล้ว บอกได้เลยครับว่าเยี่ยม สมราคา
    ข้อพิสูจน์ เวลาที่ผมทำได้ ณวันที่ 15 พฤษภาคม 2006ที่สนามMSL คือ26.499วินาที
    รองเท้าที่ดีย่อมถ่ายทอดความรู้สึกของน้ำหนักเบรคน้ำหนักคันเร่งของรถ ไม่ว่าจะเป็นรถยนต์หรือรถแข่งได้ดี รองเท้าStuttgart ตอบสนองข้อนี้ได้ดีมากครับ
    ผมใส่แล้วสบายเท้าใส่ในชีวิตประจำวันได้เลยครับ เพราะส้นเท้ามีความหนาเพียงพอที่จะรองรับแรงกระแทกได้
    ผมยกเครดิตส่วนหนึ่งให้กับเจ้าของบริษัทรองเท้าครับ เนื่องจากพี่ท่านเป็นนักแข่งเองด้วย ย่อมจะเข้าใจความรู้สึกของนักแข่งรถว่าต้องการรองเท้าประเภทไหน

ปล. ยี่ห้อดังๆอื่นๆผมก็มีนะครับแต่ใส่แล้วไม่สบายเท้าเหมือนStuttgart;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2006
  11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เป็นรองเท้าสำหรับใส่ขับรถครับ เพราะว่าพื้นมันบาง และ ไม่ลื่น ให้ความยื่ดหยุ่นได้ดี
    ทำมาไว้สำหรับใช้งานทั่วไป ใส่เที่ยวได้ ใส่ขับรถ kart แบบ ซ้อมๆ ได้ครับ
    แต่สำหรับนักแข่งจะเป็นแบบกึ่งหุ้มข้อแต่ชายหลังต่ำครับ
    ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนล่วงหน้าครับ

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ในห้าง Central และ The Mall ในแผนกรองเท้าชาย ที่เคาเตอร์ราคาป้ายขายอยู่ 2,200 บาทครับ แต่ช่วงห้างมีรายการลด 20 % ก็จะซื้อได้ถูกลงครับ

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    คนนี้พี่คงต้อง sponsor รองเท้าอีกปีแน่ๆ แต่ที่แน่ๆ เวลาคงไม่เกี่ยวกับรองเท้าขนาดนั้นมั้ง
    ฝีมือ + เงินที่ไหลออกจากกระเป๋า มากกว่านะพี่ว่า.............;) แต่กล้ารับประกันเรื่องใส่สบาย และ feel ของนำหนักเบรค และ คันเร่ง แน่ๆ ครับ

14. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    ต้องลอง

ขอบคุณสำหรับคำตอบคับ พี่กิตติ
    อย่างนี้ต้องไปโดนซักคู่แล้วครับ

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ เดี๋ยววิ่งนำไลน์ให้เวลาติดบอรด์เลยครับ

16. mutt

mutt New Member Member

4
    0
    0
    ตามหนูทันไม๊คะ

เด๋วบอกไลน์ให้ เอาป่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2006
  17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สงสัยจะตามไม่ทัน
    ลุงน่ะชราแล้ว ให้นู๋ไปก่อนก็แล้วกัน เด๋วลุงค่อยๆ ตามไป
    ไลน์น่ะไม่ต้องบอกหลอก เด๋วลุงค่อยๆ คลำทางไปเองหล่ะนะ.......

18. keak7766

keak7766 Guest

0
    0
    0
    ถ้าพี่กิตติไม่ให้สอนลายไม่เป็นไร สอนผมก็ได้คับผมยังขับไม่ค่อยเก่ง
    ถ้าน้องสอนลายพี่จริงๆ พี่จะขอวิ่งทับลายน้องเลย
    เข้าเรื่องดีกว่า ผมก็เป็นอีกคนที่ใส่รองเท้า stuttgart มาเป็นปีแล้ว
    ผมว่ามันเป็นรองเท้าที่ใส่สบายมาก แถมยังทนทานมากๆ
    ต้องยกความดีความชอบให้เจ้าของรองเท้านะคับ
    ปล+++รองเท้าดีเวลาก็ลงคับ
    ปล+++จะสอนพี่วันไหนโทรบอกด้วยนะคับ(จะได้ไม่พาแฟนไป)

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รุ่นนี้ไม่เหมาะกับ kart นะครับ ไว้ใส่เล่น..........

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบ keak7766

21. ใกล้ได้อุดหนุนพี่ กิตติ แล้วคับ ของผมจะเน่าและ 555+

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณมากครับตี๋น้อย

23. WF_Uthai

113
    0
    0
    Thank you.
    โดนไปอีกคู่เหมือนกันครับ สีดำ
    nice design

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ใครโดนกันแน่ว่ะเนี่ย

25. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    up ให้พี่กิต คร้าบ

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณครับบอย

27. WF_Uthai

113
    0
    0
    โดนกันคนละทีงัย

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    งงเลยตู !

29. Toey_PRC

699
    1
    0
    จุด จุด จุด
    พี่ๆ ขอค่าสปอนเซอร์ด้วยนะครับ

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ได้เลย เดี๋ยวให้อาร์มไปติดชุดแข่ง :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้