อยากลองตีตู้ซับเองครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย i9n0r, 17 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
    พอดีลองจิ้มๆ WinISD ดู แล้วก็อยากจะลองตีตู้ดูเองบ้างครับ แต่กำลังสงสัยว่า
    1. ไม้ที่จะเอามาตีตู้มันจะเป็นไม้อะไรครับ(ใช้ไม้อัดธรรมดาได้หรือเปล่าครับ) แล้วหาซื้อได้แถวไหน
    2. ต้องเอาอะไรบุข้างในตู้หรือเปล่าครับ
    ยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

2. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ของผมไม่ใช้อะไรบุเลยครับ แค่ทำให้อย่ามีรูรั่ว

3. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ไม้แนะนำ MDF ครับ ด้านในก็ยัดพวกใยแก้ว

4. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ซับกับไม่ซับ ต่างกันยังไงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้