ถามเรื่องแปลงเบาะรถอื่นมาใส่น้องคูเป้ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย OMGoods, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OMGoods

OMGoods New Member Member

10
    1
    0
    พอดีเห็นเบาะพวก IM หรือ FTO สวยดีน่านั่งแทนเบาะเดิม

แต่ไม่รู้ว่ามันจะแปลงใส่กันได้ไหม ขนาด ใหญ่เล็ก เกินไปไหม มีใครเคยแปลงแบบนี้ไหมครับ

หรือว่าต้องหาเฉพาะเบาะฮอนด้ามาใส่ครับ

มีงบอยู่แค่หลักพัน ไม่รู้ใส่แบบไหนดีกว่าครับ แนะนำหน่อยนะคร้าบบบบ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ถ้าจะแปลงแล้ว เบาะไรก็ใส่ได้ครับ
    ตามชอบเลย สบาย

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อยากให้ตรงรุ่นอะครับ ตำแหน่ง มันจะพอดี ครับ พวกIm ก็ โอครับ แต่ FTO กลัวมันจะหนาๆ นั่งแร้วสูงๆ ยังไงไม่รู้ ครับ

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ตามนั้นคราบผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้