เพิ่งได้ Primera มาขอคำชี้แนะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย F WAVE, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. F WAVE

F WAVE New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ อิศ ครับ เพิ่งได้มาเดิมๆครับ ขอเป็น member ด้วยนะ
    มีข้อสงสัยหลายเรื่องเลย
    หลังจากเพิ่งติด gas lpg ไปตัวเบาเลย
    ตอนนี้อยากหา mag ซักชุด
    สงสัยว่า mag มือสองพวก tena, cefiro, neo , tida
    pcd offset ใช้กับ primera ได้มั้ย

ขอถามเท่านี้ก่อนเกรงใจครับมีปัญหาอีกเพียบเลย

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

ติดแก๊สแล้ว ก็ดีแล้วคับ

ฝืนใช้น้ำมันต่อละก็ตัวเบากว่านี้อีก

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แม็ก พรีมีร่า 4 รู 114 นะครับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    neo , tida

น่าจะได้ครับ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ใช่ว่าจะถูกนะครับ ดูดีๆ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....ลงชื่อกระทู้สมาชิกด้านบนหรือยังครับ?.....เรื่องแม็กก้อแล้วแต่ใจชอบนะครับแต่สเป็คล้อก็อย่างที่คุณป๊อบบอกน่ะครับ 4 รู 114 ผมอยากแนะนำว่าหาซื้อใหม่ได้ลายสวยกว่า.ราคาแล้วแต่ขนาด(15-17นิ้ว)และก้อยี่ห้อยาง..ช่วงนี้ร้านมีโปรโมชั่นหลายร้านลองหาดูครับ...ดูในหนังสือตลาดรถ..รถบ้านก็ได้..)

7. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    จาใส่ล้อเดิมหรือว่าจาแต่งให้สวยล่ะคับ ถ้าจาหาล้อซักชุดเอาแบบว่า
    รอบเดียวจบแบบหล่อเลยก็หาซักขอบ17คับหาออฟเซ็ทที่ดูแล้วเต็ม
    ซุ้มล้อแบบถ่างออกมาพอดีกะซุ้มล้อเลยจาดูสวยดีอ่ะ พรีมิร่าเป็นรถ
    ที่ขนาดปานกลางค่อนข้างใหญ่ใส่17กะลังงามเลยคับไม่โล่งซุ้มดี
    ราคาก็แล้วแต่ที่คับราคาล้อนอกกะของบ้านเราต่างกันแต่เท่าไหร่ไม่รู้ดิ
    ยางก้อซัก215-45-17หล่อแล้วเอาออฟเซ็ทลึกๆนะคับหล่อแน่นอน
    ใส่แล้วเอารูปมาโชร์บ้างนะคับ หวัดดีคับ

8. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

9. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ล้อใหญ่ ไงก็ติด อ่ะ อิอิ เอาสบายก็ 16

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ช่ายๆๆๆ ล้อใหญ่ ติด.......ใจ โคตรๆๆๆๆ อิอิอิอิ

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แล้วเมื่อไหร่ท่านพี่จะขยับไป 19 20 อ่ะอยากเห็นๆ อิอิ :D

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ใส่อย่างงั้น ก็คงต้องเปลี่ยนสไตล์เป็น VIP ซะแล้ว

13. nukung.s

nukung.s New Member Member

13
    1
    0
    หวัดดีครับ สมาชิกใหม่เหมือนกันอะชื้อ nuอะครับเพิ่งได้รับมรดกมา
    เหมือนกันสงสัยงานนี้จะมี primera แต่งคลอดออกมาพร้อมกัน
    ซะแล้วอะ55555

14. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    หน้าร้านตาบุ๊ค มีขายแม๊กซ์ 18 พร้อม ยาง 33000 เท่านั้น สนใจรีบไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้