อยากทราบค่าoffsetที่ใส่กับmagขอบ15แล้วไม่ติดครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chay_coupe, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    จำไม่ได้อ่ะครับว่ารุ่นนี้มันใส่ได้ถึงค่าoffsetเท่าไรอ่ะครับ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ พอดีเห็นมีคนขายออฟ40อยู่ไม่แน่ใจว่าจะติดรึเปล่าครับ:)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ 35 อยู่ครับ ไม่ติดครับ 40 ก็ไม่น่าติดครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้