ช้วยด้วยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    รถผมเวลาเจอทางลูกรังด้านหลังจะมีเสียงกุกๆกักๆตอนแรกผมก็นึกว่าไม้ปิดล้ออะไหลเลยเอาออก
    แต่ก็ไม่ใช้อะคับผมไม่รู้ว่ามันเป็นอะไรคับแล้วจะทำยังไงดีคับรบกวนพี่ๆเพื่อนๆหน่อยคับผมขอบคุณ
    คับผมไปหาช่างๆบอกว่าลูกยางล้างหลังต้องเปลี่ยนหมดที่จริงมันใช้หรือเปล่าคับผม

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสียงตอนเจอทางขรุขระรึขึ้น-ลง คอสพาน ดังกุกๆ น่าจะเป็นที่ บู้ชสวิงอาร์มหลังครับ

3. ดูลูกยางเหล็กกันโครงหลังอีกตัวครับ

4. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    น่าจะเป็นบูชอาร์มหลังครับ...

5. ECU 24

510
    7
    0
    ขอบคุณมากมายคราบผม

6. ECU 24

510
    7
    0
    ผมขอรบกวนอีกนิดนะคับคือซื้อที่ไหนคับใช้ของEKได้ปะคับผมขอบคุณคับ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ได้เรยครับ เหมือนกัน

8. ECU 24

510
    7
    0
    พี่คับแล้วมันราคาเท่าไรพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้