ศูนย์ไหนรับเอาคิ้วหน้า(โครเมี่ยม)ออกบ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย GoNg, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoNg

GoNg New Member Member

10
    0
    0
    พอดีจะเครมทำสีกระโปรงหน้า(เผอิญยังได้ซ่อมห้างอยู่) ก็เลยจะถือโอกาสเอาคิ้วโครเมียมหน้าออก มีศูนย์ไหนรับโป๊วปิดรูให้เรามั่งครับ ... และต้องจ่ายค่าเสียหายเพิ่มเองรึป่าวครับ

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับผม

2. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
    ผมไปทำที่ 0 พระราม 3 อะครับ ฟรีงานออกมาเนียนใช้ได้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้