หน้าแหลมจะเปลียนสีเป็นสีอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ricoh, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ricoh

ricoh New Member Member

13
    0
    0
    หน้าแหลมจะเปลียนสีใหม่ เป็นสีอะไรดีครับ ตัดสินใจยากเหมือนกัน สีเดิม เป็น สีเขียว
    ที่เล็ง อยู่ สีบรอน หรือ สี น้ำตาล ใหม้ หรือมีสีอะไรที่ ดูแล้ว สวย กับหน้าแหลม
    แนะนำ หน่อยครับ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ขาว หรือ ดำ เลยครับ สวยแล้วแต่ชอบ แต่ผมว่าดูสีที่ถูกโฉลกกับเราดีกว่าครับ
    ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะครับ ถ้าเลือกสีที่ดีถูุกโฉลกก็ทำให้ชีวิตเราดีตามไปด้วยครับบบบบบบบบบ

3. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    แล้วแต่มั๊งคะ เพราะสำหรับม่อน สีขาว เท่ห์สุดจ้า

4. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ลองสีทูโทนดูมั้ยครับ ไม่ซ้ำใครแน่
    ผมว่าแดง-ดำ น่าจะสวยนะ

5. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    แล้วแต่สีสำหรับของคุนเอง อะครับที่ชอบที่สุดดีที่สุด จะทำให้มองละไม่น่าเบื่อ

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ดูสีตามวันเกิด............ว่าได้สีอะไรบ้าง แล้วเลือกโทนสีอีกทีคับ

ได้สีที่จะเสริมดวง.....แล้วยังสวยถูกใจอีก.....แจ่มๆ เลยคร้าบบบบบบบ

เอาใจช่วยคร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้