ไฟเบรค ABS ติด เหมือนปั๊ม ABS ไม่ทำงานเพราะไม่ได้ยินเสียงเวลาออกรถครั้งแรก

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย SSS-G, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SSS-G

SSS-G New Member Member

55
    0
    0
    ไฟ ABS ติด เวลาออกรถครั้งแรกบางครั้งไม่ได้ยินเสียงปั๊ม ABS แต่ถ้าได้ยินเสียงปั๊ม ไฟ ABS ไม่ติดขอชื่ออู่ที่เก่งเรื่องเบรค ABS ด้วยครับ Nissan SSS-G ขอบคุณมากครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D SSS-G เนี่ยคือ U13 นะครับ...... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้