ถึงท่านผู้ดูแลบอร์ดทั้ง 3 พระหน่อ อ่านด้วยนะจ๊ะ....

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย anu4wd, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anu4wd

anu4wd New Member Member

23
    0
    0
    ทั้ง 3 ท่านเลยนะคับ

DEVILMAN, FIGHTER, Mxz@Shut-up

เรื่องการลบกระทู้ขายของในบอร์ด

ถ้าท่านทั้ง 3 เจอกระทู้ขายของ ในบอร์ดกรุณา แจ้งทางเจ้าของกระทู้ล่วงหน้าก่อนซัก 2 - 3 วันแล้วจึง

ดำเนินการลบกระทู้ออกหรือย้ายไว้ในบอร์ดขายของ

โดยโพสบอกในกระทู้เขาก็ได้โดยจะเป็นในส่วนของการเตือน .. หรือบอกให้รับทราบก็ได้ ....

ขอบคุณหลาย ๆ ทั้ง 3 ท่าน ....

อีกอย่างดิกระทู้ขายของหน้าที่ไท่ได้ใช้ก็ลบ ๆ กันบ้าง ... เหลือไว้ซัก 2-3 หน้าก็น่าจะพอนะคับ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ลบเรื่อยๆ ครับไล่ลบหลายกระทู้แล้วเหมือนกัน

3. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    WOW มาแล้ว1ท่านเหลืออีก2

4. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    อะไร ๆ ผมเจอพี่โตทุกวัน ~

แจ้งเจ้าของกระทู้แล้วลบ ดีที่สุดคับ

5. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เวลาขายของก็โพส์ใส่กระทู้ขายของด้วยนะครับ

ตั้งกฎแล้วทำตามกฎด้วยครับ

อย่าแอบแฝง

6. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ผม ไม่เคยลบ กระทู้ จ้า พี่ๆ

ผมขอ MoD ไว้เข้าไปดู RElax เฉยๆ น้า...

ถือว่ามารายงานตัว คร๊าบบบ ท่าน

ไม่ได้เล่น เว็ป นาน มัวแต่เล่นเกมส์ ไม่มี งานทำ ไม่มี เงิน เลยเล่นเกมส์ งิงิ

รถก็พังขับไปไหนไม่ได้ เซ็งๆๆๆ ชีวิต

7. Realz

113
    2
    0
    ถุย ชีวิต สุดๆ

8. Realz

113
    2
    0
    ขอบคุรทุก ๆ ท่านที่เข้ามาดู น่ารักมาก จุ๊บ........บ......บ........ทีดิ..........

น้าโต คับผม

9. Realz

113
    2
    0
    น้าโตเอาไอดีผมมาเล่นไปขออนุยาดด ป๊าด ต้องจัดการ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้