เครื่องเดินเบาและดับบอ่ย เป็นเพราะอะไรค่ะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลินนี่, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือตอนนี้จน ไม่อยากไปซ่อมเพราะเพิ่งซ่อมคลัสมา และรู้สึกว่าคลัสรั่ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้ไปแค่ทำงาน และเครื่องดันมาเดินเบาและดับบอ่ย เป็นเพราะอะไรค่ะ จะแก้ยังไงดีและมีวิธีการดูแลรักษายังไงบ้าง

1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    บอกยากโทรมาคุยดีกว่า..........

2. โทรไปแล้วเสียเงินไหมเนี่ย จนค่ะ

โทรไปแล้วเสียเงินไหมเนี่ย กำลังจน

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ไม่โทรก็ไม่รู้..........

4. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    จัดปาย...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้