อยากระบาย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พอดีตอนนั้น อาผมรีบซื้อไปหน่อย
    เห็น ek coupe ออกมาตอนแรก ก็หวดมาเลยแล้วก็มีเรื่อง การเงินเข้ามาสร้างปัญหา จึงให้แม่ผมซื้อรถไว้แทน มันเป็นก่อนรุ่น LEV ตอนนี้มาตกถึงมือผม
    แต่ผมอยากได้รุ่นที่ แต่งออกมาจากโรงงาน( LEV ) ทำไม อาผมซื้อเร็วไปหน่อยวะเนีย เครียด จะแปลงให้เหมือน มันก็ต้องทำเพียบเลย

ชีวิต เน้อ ชีวิต

ผมขอเป็นน้องใหม่ด้วยครับนะครับ ผมแบงค์ อยู่แถวสำโรง
    ขับ coupe ตัว50ปี สีดำ ทำท่อสวยอย่างเดียว
    ตอนนี้กำลังหา แม็กซ์ สวยๆขอบ17 อยู่ แต่กำลังคิดว่า เปลี่ยน 5รู จะดีไหมเห็นลายสวยๆเยอะมาก พวก ล้อ Type R ก็ 5 รูกันใช่ไหมครับ

เห็นบอกว่าถ้าจะแปลง LEV ต้อง เปลี่ยน
    1 ฝากระโปรง
    2 ไฟ
    3 แก้ม
    4 กันชน
    5 กระจังหน้า
    6 ลิ้นหน้า
    7 อยากเปลี่ยนหาง

เอาแค่7 อย่างนี้ ถูกต้องไหมครับที่จำเป็นต้องเปลี่ยน พอทราบงบคราวๆ ไหมกำลังมีเงินเก็บได้หน่อยแล้วครับ

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สวัสดีครับ EK Group ยินดีต้อนรับครับ ส่วนเรื่องเปลี่ยนเป็นตัว LEV ถ้าจะต้องเปลี่ยนผมว่าน่าจะเปลี่ยนไฟท้ายด้วยก็ดีนะครับ หรือผมแนะนำให้เข้าไปหาข้อมูลที่ Club Si ตาม ที่นี่ เลยครับ พี่ๆน้องๆในคลับน่ารัก และใจดีกันทุกท่านเลยครับ <<<

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวัสดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้