ช่วยตอบหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pakagla, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pakagla

pakagla New Member Member

27
    0
    0
    B]เวลารถผมเลี้ยวลงจากทางลาดหรือว่าลงจากห้างไรงี้อ่ะครับ แบบว่าหักไม่สุด ด้วยนะครับมันจะมี

เสียงดังอื๊ดๆแล้วสะเทือนมาที่พวงมลัยนิดๆครับไม่แรง แต่ถ้าเลี้ยวทางถนนธรรมดาไม่เป็นไรครับพี่ๆพอ

จะรู้ไหมอ่าครับว่ามันเป็นที่อะไรครับ ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ[/B]

2. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    น้ำมันพาวเวอร์แห้งรึเปล่าครับ

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    อาจจะเป็นอย่างที่คุณจูนว่า

ลองเช็คดูพวก ปั้มพาวเวอร์ แร็คพวงมาลัย

ลองดูว่ามีคราบน้ำมัน ตรงไหรหรือเปล่าคับ

ถ้ามะอะไรเพิ่มเติมลองถามมาดูได้นะคับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้