ดราก้อนอายอืดมากเป็นที่ไรเหรอคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ZOOM, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    คือว่ารถผมวิ่งอืดมาก เกียร์ 1 เกียร์ 2 ปรกติพอ เกียร์ 3 - 5 รู้สึกว่ามันอืดมากเร่งไม่ค่อยขึ้นเป็นที่ไรเหรคับ
    วิ่ง 250000 โลอ่ะครับ มันเป็นที่ครัช หรือเป็นที่หัวฉีดหรือเปล่าครับ สองอย่างนี้ยังไม่เคยทำไรเลยครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อาการนี้เพิ่งเป็นหรือเป็นมานานแล้วคับ เพราะว่ามันจะได้เป็นตัวช่วยในการหาคำตอบอ่ะคับ
    แต่ผมว่า หัวฉีดก็น่าจะมีส่วนนะคับ เพราะว่า รถผมมันก็รุ่นเดียวกัน แต่รอคนที่รู้จิงๆ มาตอบล่ะกันนะคับ
    ผมก็อยากรู้เหมือนกัน เอาไว้เป็นความรู้

3. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รอ...

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    Up......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้