แจ้งข่าวผู้มีแผนจะแปลงเป็น LEV

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย RTNET@EK, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    นี่ไม่ใช่ว่าจะมาขายของนะครับ อิอิ
    พอดีผ่านไปบางนา
    -เลี้ยวเข้าไปซ้ายมือกลางๆ ซอยก่อนถึงร้าน r style มีหน้าตัดศอก Lev และ
    ฝาท้าย virs สีเทาๆ เข้าไปถามราคา โอพระเจ้า หน้าตัด 1.8 หมื่น ฝาท้าย
    มีเฉพาะไฟตรงฝาขาย 7500 เราก็รับทราบไว้ (ตอนแรกนึกว่าฟังผิดไม่ได้ถาม
    ราคาทองนะ)
    -ผ่านไปอีก 30 เมตรร้านใหญ่ๆ ซ้ายมือ มีหน้าตัดศอก lev สีเทา มีเสาอยู่ตรงฝั่ง
    ซ้ายกันชน ด้วย อันนี้คือเสากะระยะหรือเปล่าครับ พอดีผมไม่รู้เหมือนกัน
    อันนี้ขาย 10000 และก็มีฝาท้าย Lev เป็นสีขาว และไฟท้ายขาวแดงด้วยครับ
    สภาพแจ่มมากๆ โดยเฉพาะไฟครับ ค่อนข้างใหม่ เขาขาย 8500 อันนี้ราคาไม่
    ได้ต่อนะครับ เราก็รับทราบไว้
    -ข้ามสะพานไปซอย 4 บล๊อคครึ่งหลังร้านนายต๋อ และคุณเอก หรือเปล่า
    ใกล้กับร้าน Overact มีหน้าตัดศอก Lev และฝาท้าย lev ด้วย ราคาลองโทรไป
    ถามเอาครับ เบอร์นายต๋อ 084-6490666
    -ขับรถผ่านไปทางซอย 7 มองๆ ดูมีหน้าตัดศอก lev อยู่เหมือนกันแต่ไม่
    ได้ลงไปถามครับ
    ใครสนใจลองดูนะครับ แต่ราคาก็เป็นแบบที่เห็น เพราะบัดนี้ร้านต่างๆรู้แล้วว่าอุปกรณ์ Lev กลายเป็นของแต่งไปแล้ว ปั่นราคากันน่าดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2008
  2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ไฟท้ายขาวแดงแท้ป่ะครับคุณหน่อย
    ไปวันไหนอีกเนี่ยฝากถามหน่อยรับสับไฟท้ายขาวแดง
    แล้วเพิ่มเงินได้ไหมเนี่ย

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  3. RTNET@EK

933
    122
    43
    แท้ครับ stanley ต้องลองไปถามดูครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอบคุณครับผม

5. RTNET@EK

933
    122
    43
    วันนี้ผ่านไปดูใหม่ กะไปเอาเหมือนกัน แต่
    มีคนเอาไปแล้วครับ ทั้งฝาท้าย และ หน้าตัด 10000 สีออกเขียวๆ อาจได้เห็นในซื้อขาย ไม่รู้ใครซื้อ
    ไป ครับ

6. RTNET@EK

933
    122
    43
    วันนี้ผ่านไปดูใหม่ กะไปเอาเหมือนกัน แต่
    มีคนเอาไปแล้วครับ ทั้งฝาท้าย และ หน้าตัด 10000 สีออกเขียวๆ อาจได้เห็นในซื้อขาย ไม่รู้ใครซื้อ
    ไป ครับ ขนุนไปเอามาเปล่าครับ

7. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    แนะนำให้ไปหาเองเลยครับ ผมได้มาครบชุดขาดไฟท้ายอย่างเดียวที่ร้านซอย 4 จำชื่อไม่ได้ 2 ต้นๆครับ ครบหมด แก้ม หน้าตัดศอก กระโปรงหลัง ฝากระโปรง กันชนหน้าหลัง ครบครับ ขาดไฟท้ายอย่างเดียว

ลองไปเช็คแล้ว ถ้าซื้อของใหม่หมด แบบเบิก Honda เลย 4 หมื่น 4 ครับ

ถ้าให้ร้านที่ขายๆกันเค้าจัดให้ จะประมาณ 2 หมื่น 7 และ 4-5 วันได้ของครับ

ผมไปเดินมาเมื่อวันอาทิตย์ครับ

8. Teeraparp

58
    2
    0
    สงสัยเป็นผมครับ :)

9. Teeraparp

58
    2
    0
    หน้าตักศอกนี่จะได้คานหน้า หม้อน้ำ แผงแอร์ ไฟหน้า มาด้วยครับ เห็นมาหลายร้านครับ แค่ตั้งราคากันตามใจมากเลย บางร้านหมื่นเดียว บางร้านเกือบ 2 หมื่น

10. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    แพงขนาดนั้นเลยหรือนี่ !!! ดีนะ เจ้าของเก่าเขาแปลงหน้าแปลงท้ายมาเป็น LEV เรียบร้อยแล้วสบายไป :):D

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใจรัก 96 ก็เลยสบายไป

12. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    แพงชิบหาย ครับพี่น้อง

13. Peter98

Peter98 New Member Member

53
    7
    0
    ระดับ ป๋า หน่อยแพงไหร่เท่าก้อ บ่ หยั่น ใช่ ป่ะ ป๋า:cool:

14. RTNET@EK

933
    122
    43
    โอ้พระเจ้า คันเหลืองช่างงามจริงๆ ครับ อยากชมตัวจริง

15. Peter98

Peter98 New Member Member

53
    7
    0
    :p ถ้าไม่ได้ กันชนหลัง Type R ของป๋าหน่อยคงจะไม่หล่อได้ขนาดนี้อ่ะคับ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้