ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana round 6 วันที่ 24 กันยายน 49 ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 5 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana round 6 วันที่ 24 กันยายน 49 ครับ โรงเบียร์ตะวันแดง เลียบด่วน เอกมัย-รามอินทรา เวลา 9.30 น.
    รุ่นการแข่งขัน มือใหม่, S1 ,S2 ,T ,OPEN และ PICK UP เหมือนเดิม

ค่าสมัคร รุ่นละ 300 บาท เหมือนเคย ของรางวัลเพียบ

2. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    มือใหม่อย่างเราก็มีสิทธิหุหุ

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มาแล้ว ไปด้วยๆ :p :p :p
    แต่มันจะไปชนกับ งานชิงแชมป์ประเทศไทยอ่ะดิ หรือว่างานเดียวกัน ว่าไงกันพวกพี่ๆมีปัญหาแล้วครับ :D :D :D

4. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    หุหุหุหุ พร้อมจะลุยมานานแล้ว :D :D :D

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ผู้จัดก็ชุดเดียวกันน่ะ...อาจสับสนวันป่าว...อิอิ

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นั่งยิ้ม.............:D :D

วันอาทิตย์ก็ว่างตั้งหลายวัน ไหงต้องมาจัดชนกันด้วย งง ทีมจัดก็ชุดเดียวกัน หรือว่าแยกร่างได้หว่า งงครั้งที่2

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เห็นเขาบอกว่างานออตโต้วิ่งวันที่17ไม่ใช่หรือครับ
    หน้าจะลงผิดมังครับา
    ไม่หน้าจะชนกันได้นะครับคนจัดก็ชุดเดียวกันด้วยนะ

10. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    จาไปดีมั๊ยหว่า คนไม่ค่อยพร้อมเลย:(

11. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    แวะมาดู:D

.

12. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

เอ้ย!......เดี๋ยว 01R หมดอายุหลอกมาวิ่งๆบ้างดิ:D

13. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    งงกันไปเลยครับ
    งงๆๆๆ ช่วยแจ้งวันเวลาที่ถูกต้องด้วยครับ

...พี่บีอย่าลืมมานะพี่งานนี้พลาดไม่ได้...

14. oayama

127
    0
    0
    พี่เอ๋ครับขอบคุณมากครับพี่
    ลองแล้วรู้สึกดีขึ้นเยอะแต่ว่ายังนิ่มไปหน่อยสงสัยต้องโดนอีกซักคู่
    :eek: :rolleyes: ;) :p

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    :D
    ไม่ลืมแน่นอนน้องโอ๋ เด๋วจัดให้ อิอิ :D :D

16. godzilla150

122
    3
    0
    กติกาใหม่สำหรับรุ่น "มือใหม่" จะทำการปรับรุ่น หลังจากได้ถ้วย อันดับ 1 ครบ 3 ครั้งแล้วนะครับ

17. balloon.com

687
    4
    0
    เจ๋งๆ จะได้สู้เค้าได้หน่อย กว่าจะได้ครบ 3 ถ้วยคงจะเก่งพอดี :p :p :p

18. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่รู้อ่ะ วิ่งออโต้ก่อน แล้วค่อยว่ากัน :D

19. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

ไม่เป็นรัยน้อง พี่ไม่ได้ทำอารัยให้เลย งัยก็ลองให้ชินก่อนเสียตังเพิ่มนะ:D

20. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  21. ประชาสัมพันธ์ครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่นี่ครับผม
    http://www.thailandgymkhana.com/
    ขออภัยเป็นอย่างสูงในความล่าช้า
    สถานที่แข่งจะรีบแจ้งให้ทราบครับ

22. oayama

127
    0
    0
    สรุปว่างานออโต้สเปเชี่ยลแข่งวันไหนครับ

23. อาทิตย์ 24 กันยายนนี้แน่นอนครับผม
    สนามคาดว่าน่าจะเป็น
    ลานจอดรถสถานีรถไฟฟ้าบางซื่อครับผม
    ทางเจ้าของสถานที่จะยืนยันภายในเย็นนี้ครับผม
    แต่คาดว่าไม่น่าจะมีปัญหาแล้วครับ (ไม่เกิน 5 โมงเย็นวันนี้ครับ)

ขออภัยในความล่าช้าอีกครั้งครับ
    ทางทีมงานทุกคนต้องขอโทษที่ทำให้สับสนครับ

ขอบคุณครับผม

24. balloon.com

687
    4
    0
    ก็ยังงงอยู่ดี สรุป 17 นี้ไม่มีรายการใดเลยใช่มั้ยครับ แล้วรายการ Auto Special แข่ง 24 รายการ รยสท. ก็ 24 หรอครับ หรือว่า Auto Special ไม่มี หรือว่า รยสท. ไม่มี งงเนอะ

25. เท่าที่ดูในโปรแกรมของทาง รยสท. ตามลิ๊งค์นี้
    http://www.raat.or.th/motorsport/calendar.asp

วันที่ 17 ไม่มีรายการแข่งนะครับผม

ส่วนวันที่ 24 นี้ คือรายการของ
    ออโต้ สเปเชี่ยล - ไทยไดร์ฟเวอร์ และ อ.ศิริบูรณ์ครับผม
    ก็เป็นรายการที่ รยสท. รับรองครับผม

26. balloon.com

687
    4
    0
    แล้วรายการ Auto Special ที่แข่งประจำทุกเดือน สนามโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง สาขาเลียบทางด่วนรามอินทรา หายไปไหนแล้วอ่ะ :( :( :(

27. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    งง ด้วยคน:D :D :D
    ยังไงดีอ่ะ

28. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    นั่นน่ะสิ...

อีกอย่างนะครับ อยากให้รายการของทางรยสท. มีการโปรโมทมากกว่านี้หน่อยน่ะครับ คือไม่ใช่มาบอกกันแต่ในกระทู้เล็กๆ นี้ ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่ใหญ่ๆ ไปเลยที่หน้าแรกดีกว่านะครับ คนจะได้รู้โดยทั่วกันมากกว่านี้ เห็นมา 2 ครั้งแล้ว โพสบอกกันก่อนแข่งอยู่ 3 วันเงี้ย ใครจะไปเตรียมตัว หรือรู้ทันล่ะครับ แถมยังอยู่ในช่องตอบกระทู้อีกต่างหาก ใครไม่เข้ามาตอบ หรือ อ่านในนี้ เค้าจะรู้กันมั้ยเนี่ย...

แต่งานนี้ถ้าวิ่งที่บางซื่อนี่ ไปแน่นอน สู้ตาย......................!!!!! โย่ว...............อิอิ

29. Super Colt

2,980
    11
    0

งงครับ ขอข่าวแบบกรองละเอียดหน่อยครับ

ส่วนวันที่ 24 นี้ คือรายการของ
    ออโต้ สเปเชี่ยล - ไทยไดร์ฟเวอร์ และ อ.ศิริบูรณ์ครับผม
    ก็เป็นรายการที่ รยสท. รับรองครับผม

แล้ว ออโต้สเปเชี่ยล เขาก็จัดที่โรงเบียร์แล้วนี่ครับ ตามหัวข้อของกระทู้นี้ แล้วเขาจะไปจัดร่วมอีกที่บางซื่อได้ยังไง หรือว่าแยกทีมงานออกเป็น2ทีม และนาฬิกาก็ใช้ของ ออโต้ สเปเชี่ยลไม่ใช่หรอครับ แล้วจะเอาที่ไหนมาอีกชุด

อ่อ อีกอย่างครับ เรื่องสนามแข่งขันและการประชาสัมพันธ์ ฝากด้วยครับ
    ไม่อยากให้บอกกันล่วงหน้าก่อนแข่งแค่2-3วัน จะได้วางแผนถูกเพราะผมเองก็ไม่ได้แข่งรถเป็นอาชีพ
    บางทีจะทำธุระก็วางแผนไม่ถูกว่าจะทำอาทิตย์ไหนดี และก็อยากให้ช่วยประชาสัมพันธ์เยอะๆหน่อยครับ งานระดับประเทศแบบนี้ แถมมีส่งนักแข่งไปแข่งนอกประเทศด้วย คนจะได้มาเยอะๆ งานจะได้สนุกยิ่งขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ

ปล. จัดวันเดียวกัน แล้วนักแข่งจะแยกร่างไปแข่งได้ไงเนี่ย วันเดียวแบ่งเป็น2สนาม รถก็แบ่งไปวิ่ง2สนาม แบบนี้ไม่สนุกแน่ครับ

30. godzilla150

122
    3
    0
    ส่วนตัวผมเองก็งง เหมือนกัน เพราะได้รับการมอบหมายจากทางผู้ใหญ่ ให้โพส บอกวันและสถานที่แข่งให้ทุกท่านทราบดังข้างต้น ส่วนตอนนี้ ก็ยังได้รับการยืนยันว่างาน AUTO SPECIAL GYMKHANA ยังจัดที่ โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง วันที่ 24 กย.49 แน่นอนครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้