สำหรับพี่น้องที่หาหลังคาครับ มีตัวอย่าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pungpon, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    สือเนื่องมาจากวันมิตติ้งมีพี่น้องสองคนต้องการติดหลังคาแต่ยังหาของกับราคาไม่ได้ ผมเลยไปสืบหาตามคำเรียกร้อง ได้ราคามาประมาณ 12,000 ครับ รวมสี บุผ้าภายในใหม่ พร้อมติดตั้ง ตัวแค็บกะธรรมดาราคาเท่ากันครับ ถ้าจะเอามัดจำค่าทำสีอย่างเดียวครับ 2 อาทิตย์เสร็จครับ ไม่มีของหน้าร้านต้องสั่งครับ ปล.มีหลังคาทรงเดี้ยที่น้อง กบ ต้องการด้วยครับจะเอาให้รีบมาสอยซะ โทรมาหาผมก่อนนะครับ 087-3300522 รูปนี้ขายด้วยนะของผมเองราคา 6500

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2008
    NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  2. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ขอรูปตัวอย่างได้ไหมคะ เพื่อนๆจะได้ตัดสินใจเร็วขึ้น

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ขอบคุณครับพี่ป้อม เดี๋ยวยังไงผมจะโทรถามรายละเอียดกับพี่อีกทีนะก๊าบ

4. pungpon

180
    13
    0
    ไม่มีรูปครับของหน้าร้านก็ไม่มีถ้าจะเอาแบบไหนเขาจะหามาให้ได้ครับ เดี๋ยวเอารูปที่ลูกค้าเค้ามาทำไว้มาให้ดูแล้วกัน

5. Kobkero

559
    24
    0
    ทำไมราคามันน่ากลัวจังอะคับพี่ T-T แล้วร้านแถวไหนครับเนี่ย หมดตัวเลยนะเนี่ยผมอะ

ปล.พี่ป้อมครับ จริงๆผมอยากได้ทรงสูงนิดนึงอ่าครับ แต่ไม่สูงเท่าของพี่นะ ทางของพี่เป้อ่าคับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. pungpon

180
    13
    0
    อยู่แถว ถ.ราชพฤกษ์ครับ เป็นเพิงข้างถนนพี่ไม่มีเบอร์ครับเค้าบอกเอาทรงไหนสั่งได้เดี๋ยวถ้าผ่านจะไปขอเบอร์ให้ กบ ลองเช็คราคาที่อื่นยัง

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  7. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ เพราะรถผมเป็นกะบะติดแก็สไว้บนกระบะต้องหาร้านตีกล่องครอบถังแก๊สวุ่นวายไปหมด แต่ตอนนี้ตังค์หมด อีกอย่างไม่รู้ชะตากรรมว่าจะตกงานป่ะ เซ็ง....

8. สนใจครับ

9. Epon

Epon New Member Member

137
    20
    0
    คุณ note ไว้ถ้าสอยไปยังไงเอาสปอยเลอร์มาขายผมนะ

10. สนใจเหมือนกันน่ะ ราคาก็โอเคน่ะ เพราะเป็นของใหม่สั่งทำ คุณป้อมยังรับorder อยู่หรือป่าว

11. pungpon

180
    13
    0
    ไม่ใช่ของใหม่ครับ มือสองเอามาทำสีเปลี่ยนผ้าใหม่ครับผมไม่ได้ทำเองครับแค่ไปเจอร้านมา วันอาทิตย์รองไปต่อราคาดูเค้าว่าเต็มที่ได้ 10500 ครับใครมีความสามารถรองต่อได้ไปต่อดูครับเผื่อกดลงได้อีก

12. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
  13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ได้กันครบหรือยังครับ

14. Kobkero

559
    24
    0
    ยังเลยไม่ได้เลยก๊าบ แหะๆยังไม่ได้หาเลย

15. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    อยากใส่เหมือนกันอะคับ อืมหลังคาเนี้ยมันหนักมากไหมคับ;);)

16. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่น้อง

ถ้าใครหายังไม่ได้ขายต่อให้เลย ว่าจะใส่แบบหลังคาผ้าใบแทน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้