เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไปติดก๊าซ LPG ไปแจ้งขนส่งกันหรือยังครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย axez, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. axez

axez New Member Member

36
    8
    0
    เมื่อวานได้ไป แจ้งที่ขนส่งแถวหัวกระบือ คนแจ้งเยอะมาก ไปประมาณ สิบโมงงกว่า ๆ เสร็จก็ บ่ายสี่โมงกว่า ๆ รอจ่ายเงินนานมากครับ มีกฎหมายบังคับ 1 ส.ค. นี้ คนแห่ไปแจ้งกันเยอะ ถ้าใครยังไม่ได้แจ้ง หลัง 1 ส.ค. ก็ระวังตำรวจแอบสุ่มตามปั๊มกันนะครับ ช่วงใหม่ ๆ น่าจะมาแอบกันเยอะ ฮาๆ

2. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    ง่ะ....ยังไม่ได้แจ้งเลยอะ ไม่มีเวลาเล้ย

3. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    รอไปต่อภาษีตอนสิ้นเดือน ส.ค. คะไม่รู้จะหลบจนถึงวันนั้นไหม(คิดว่าจะโดนก่อน)

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    555 ผมก้ยังครับ
    คงต้องแจ้งนอกแน่เลยไปคงไม่ผ่านนะ
    จ่าย 3000 ครับ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิ... ผมว่า น่าจามีใบอนุญาติเข้าปั้มแกสไปเลยดีว่า

ไปอาทิตย์หน้าเหมือนกันที่หัวกระบือ ใครยังไม่แจ้งรีบไปแจ้งนะคับ ลางไม่ดีเริ่มออกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้