ช่วยแนะนำร้านทำรถมิตซูท้ายเบนเก่งใน เขต กทม นนทบุรี หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย potinor, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. potinor

potinor New Member Member

2
    2
    0
    คือผมจะเอารถไปตั้งวาว ตั้งไฟใหม่อะครับ พอดีมีคนบอกว่ารถเกิดอาการ สะดุด ออกตัวช้า กินน้ำมัน เกิดจาสาเหตุนี้ หรือมีใครรู้ว่ามันเกิดจากอะไรช่วยบอกหน่อยนะครับ ตอนนี้ผมสมัครสมาชิกไว้แล้วแต่รถยังพังอยู่เลย
    ยังไม่มีโอกาศไปมิมติ่งทำความรู้จักต้องขอโทษด้วยนะครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ
    ปล.อีกที ยังคงตั้งหน้าตั้งตาหาตุ๊กตาหน้ารถต่อไป:D:D:D

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครรู้เเจ้งกานหน่อยจร้า

3. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ^_^ รู้จัก อยู่ที่เดียวเลยค่ะ (ช่วยกันทำมาหากินจ้ะ)

Mitsu Only Service ค่ะ ซ.รามอินทรา 19 สุดซอย ค่ะ

อู่ ช่างแก้ว โทร. 089-896-6267

โทรสอบถามก่อนเข้าซ่อมได้เลยนะค่ะ:)

4. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    เจ๊ใหญ่มาเอง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้