ถามหาคุณ worawoot หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย เด็กเก่าปากท่อ, 2 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    หลายปีที่แล้วผมเล่นคาร์ทอยู่ปากท่อ จำได้ว่ามีพี่คนนึงชื่อ วรวุด ไม่ทราบว่าแกยังเล่นอยู่รึเปล่าครับ ผมชอบการขับของแกมากเลย ยังไงถ้าใครรู้จักโพสบอกด้วยนะครับ ผมอยากให้แกแนะนำวิธีขับให้ผผมหน่อย

1. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    รู้สึกคุ้นคุ้น ลองไปสนาม MSL แดนเนรมิตรเก่าดูถ้าไม่มีก็ถามหากระป๋องคาร์ทเกี่ยวกับวิธีการขับดู แล้วคุณจะหลงใหลมากกว่านี้อีก :D :D :D

2. คุณวรวุด ที่ตี๋ๆขาวๆ ใช่ไหมคับ เมื่อก่อนผมก้อเล่นอยู่ที่สนามปากท่อ เหนแกชอบขับอยู่กะก๊วนๆคุณชาย ที่ MSL อ่ะคับ ขับดีมากคับคนนี้ มื่อก่อนผมก้อแอบลอกลายแกประจำแต่ก้อขับได้ไม่เรวเหมือนแกจิงๆ ไม่รูว่าตอนนี้เลิกเล่นไปยัง ถ้าเลิกนี่เสียดายฝีมือระดับเซียนของแกจิงๆ

3. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    woooooooooooooooooooooooooooowwwwwwwwwwwwwww??????!!!!

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    โฮ!!!!! พี่เล็กดังข้ามยุคมาเลยนะเนี่ย

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    นับถือ นับถือ !!!;)

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    มือเก๋าๆก็งี้แหล่ะครับ มีคนนับหน้าถือตา ยิ่งฝีมือการขับนิ่งๆแบบนี้นะครับ ต้องได้รับคำชมเชยอย่างมากๆครับ ผมว่าถ้าคนที่ผมรู้จักเป็น คนเดียวกันกับที่คุณตามหา ก็ต้องมานี่เลยครับMSL:)

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อืม ..น่าจาช่ายนะขับนิ่งจริงๆ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เจ้าของสนามปากท่อเก่าก็ชื่อ เล็ก
    คนขับเร็วที่สนามปากท่อเก่าก็ชื่อ เล็ก
    แล้ว พี่จะเอาเต้ยเข้ามาเกี่ยวกับกระทู้นี้ได้ไหมนี่?

9. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0

:D ได้สิคุณ กิตติ ก็ เต้ยเล็กไง

ปล. เต้ยใหญ่ ก็ Toey_JPS เต้ยเล็ก ก็ Toey_PRC นี่ไง :D

10. gai08

1,213
    4
    0
    :D ใช้ คุณ วรวุธ คนนี้ไหมครับ ถ้าใช่ก็มาเจอได้ครับ ที่ MSL KART มาเล่นบ่อยๆครับ ขาประจำสนามเลยครับ ถ้าไม่ใช่ ก็มาเจอได้ครับ เพราะคุณ เล็ก (วรวุธ) แกขับนิ่งมากๆครับ จริงไหม เล็ก :D :D :D

11. gai08

1,213
    4
    0
    คนนี้ครับ เมื่อกี้รูปไม่ไดโพสครับ....:D :D ใช่ไหมครับ

12. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ยกนิ้วให้

พี่เล็กนี่ชื่อเสีงโด่งดังจิงๆ

13. a_mon01

481
    1
    0
    อืม..ยอมรับๆ

14. gai08

1,213
    4
    0
    เอาคำพูดมาใช้.....น้ำขึ้นให้รีบ UP.....พรุ่งนี้เจอกันที่ร้านจะไปซัดก๋วยเตี๋ยวที่อร่อยที่สุดในโลก

15. a_mon01

481
    1
    0
    เห็นด้วยจ้า

16. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    โอย หิวข้าว:eek: หรือก๋วยเตี๋ยวก็ดี ยิ่งเป็นนายเฮงลูกชิ้นปลายิ่งเยี่ยม

17. Tee_NeNG

212
    0
    0
    พี่เต้ยพูดแล้ว อยากกินขึ้นมาทันทีเลยยยย :p

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ได้ยินว่าไปทานกันมาเช้านี้ ไม่เห็นชวนกันเลย อุป ! พิมพ์ผิด
    ไม่เห็นซื้อมาฝากกันเลย...................................................

19. gai08

1,213
    4
    0
    ต้องมีสักวันที่คุณ กิตติต้องไปลองชิม รับรองอร่อยจริงๆครับ...ไปกินก๋วยเตี๋ยวเหมือนกับไปขับคาร์ทเลยครับ เพราะเจอ ก๋วนกระป๋องไปกินกันเกือบทุกวัน....นายเล็กปากท่อเนี่ย ไม่ธรรมดา ขนาดย้ายมาอยู่สามย่านแล้วยังมีคนตามหา....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้