Super Karting (Indoor สนามใหม่)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Shine_SuperKart, 16 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shine_SuperKart

Shine_SuperKart New Member Member

11
    0
    0
    :eek: Super Karting (สนาม Kokart Indoor กำลังจำเปิดทำการประมาณต้นเดือนกันยายน ตอนนี้อยู่ในส่วนของการตกแต่งภายใน ทั้งในส่วน PUB และ สนามโกคาร์ท สถานที่ตั้งด้านซ้ายติดกันร้านไก่นาแรงเย่อ ด้านขวาติดกับ CG 400และปั้ม JET ( เรียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา ) อยากให้มีอะไรที่สนามอื่นไม่มีลองเสนอมาได้นะครับ หรือเสนอแนะความคิดเห็นมาก็ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2006
  2. ไม่รู้ว่าคุณ Shine นี่ใช่คุณชายที่ผมเคยเล่นกอล์ฟด้วยหรือเปล่าอย่างไรก็ตามผมว่าสนามนี้น่าจะมีHostessสวยๆสัก15-20คนไว้คอยดูแลลูกค้าหน่อยนะครับเพราะจะใด้เข้ากับบรรยากาศกระโจมHarem

3. คุณแมวอ้วนจะไปจองฮาเล็มใหม่หรือ อย่างไงก็ตามเหลือไว้ให้บ้างนะ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็นด้วยกับพี่แมวอ้วนครับ

5. Shine_SuperKart

Shine_SuperKart New Member Member

11
    0
    0
    แอบมาทำวงการอื่นแล้วยังตามมารู้จัก สนามเปิดแล้วอย่าลืมทักกันบ้าง Sugar Beat สาว ๆ เพียบ ไม่ต้องห่วง

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ไม่แน่เปิดแล้วอาจมี กลุ่มกระป๋องchallengeไปเล่นจาต้อนรับไหมครับ

7. Shine_SuperKart

11
    0
    0
    กลุ่มกระป๋องchallenge มีกี่คนครับ

8. คุณ Shine อย่าลืมชวนโปรไทไปแจมด้วยบ้างล่ะไม่รู้ใด้เจอกันบ้างหรือเปล่า

9. a_mon01

481
    1
    0
    ก็มีเป็น10กว่าๆอะครับ แต่แบ่งเป็นกลุ่มๆได้ครับ

10. Shine_SuperKart

11
    0
    0
    สนามเปิดแล้วสนใจจัดแข่งกันแองในกลุ่มหรือเปล่า ราคาพิเศษ (Q 2 - Final 30 Min) ประมาณหนึ่งพันต้น ๆ อาจรวมอาหารด้วย หามาให้ได้ประมาณ 20 คนนะครับ

11. Shine_SuperKart

11
    0
    0
    กลัวแล้ว ค.ร.า.บ พี่แมวอ้วนดำ รู้จักโปรไทด้วย

12. Shine_SuperKart

11
    0
    0
    จัดแข่งที่สนาม Super Karting ราคาไม่น่าจะเกินหนึ่งสองพันบาท ต่อคนครับ
    (Q 1 - Final 30 Min 2)
    ใครสนใจจะจัดแข่งเป็นกลุ่มประมาณ 20 คน จองก่อนสนามเปิด จัดให้ราคาพิเศษครับ
    ถือว่ามาช่วย Test สนามให้ด้วย เปิดเดือน กันยายน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2006
  13. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    เอาด้วยครับคืนนี้จะไป

14. a_mon01

481
    1
    0
    พันต้นๆนี่ต่อคน หรือกลุ่มครับ

15. ถ้าพันต้นๆต่อกรุ๊ป หารมาต่อคนคงประมาณท่านละห้าสิบกว่าบาท ถ้าเป็นแบบนี้จะชวนคนทั้งหมู่บ้านไปเล่นเลยครับ

16. Shine_SuperKart

11
    0
    0
    ต่อคนครับ ถ้าต่อทีมเดี๋ยวคนตรึม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2006
  17. รู้วันเปิดยังคับเนี่ย ??? อยากไปลองงง

18. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    พี่เหน่งคับผมก็อยากไปลองเหมือนกัน อย่าลืมโทรชวนนะคับ
    จะได้ให้พี่เหน่งนำ line ให้ อยากขับเก่งเหมือนพี่เหน่งคับ นับถือ
    เออพี่คับอย่าลืมเอาหมวก sirius มานะคับเหนพี่แก๊ป บอกว่าสวยมาก
    อยากเห็น เผื่อจะฝากพี่เหน่งซื้อ ขอบคุณล่วงหน้านะคับพี่เหน่ง

19. ไม่เปนรัยคับคุนเล็ก ถ้าอยากได้หมวก sirius ฝากเงินมาเด๋วผมจะไปซื้อจากเจ๊ให้คับ เจ๊เค้าขายถูกๆ หรือเอา arai คุณเล็กที่ซื้อมือสองราคาเท่า แบรนด์ยี่ปุ่น ในราคา มือหนึ่งแบรนด์ยุโรบมาแลกก้อได้นะคับ ยินดีคับ ส่วนเรื่องนำลายเอาไว้ก่อนเด๋วไปดวลวินนิ่งก่อนดีกว่านะ พี่เล็ก 5555+

20. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตกลงเปิดเมื่อไหร่คับเนี่ย ???

21. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ผมไปดูมายังเหลืองานตกแต่งอีกมากเลยครับ สนามใหญ่กว่า ptt นิดหน่อย
    แต่ไม่มีเสามาบังหลังคาเป็นโดมโล่ง ข้างหน้าดูเหมือนผับ+เทค แต่แบ่งเป็นห้องห้อง น่าจะเป็นเดือนนะครับกว่าจะเสร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้