ไปคลอง 5กันมั้ย

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    อยากไปเล่นแล้วว่ะ แต่รถยังพังอยู่เลย โอ้ย คันๆ :mad:

2. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    แล้วชวนทำไม 55555

3. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    นัดเป็นมีทติ้งแบบเป็นทางการไปเลยดีมั๊ย เอาวันที่ผู้ที่ต้องการสมัครนั้นสะดวกด้วยน่ะ จะได้มาทำความรู้จักกัน พูดคุยกัน เพราะช่วงหลังมานี้ ก็มีคนมาให้ความสนใจเยอะนะ จากแต่ก่อนก็อยู่แบบกันเองแค่ไม่กี่คน ถามความเห็นพวกหน้าเก่าด้วยน่ะ เข้ามาแสดงความเห็นกันด้วย ส่วนผู้ที่ต้องการจะเข้าก็เข้ามาแสดงความเห็นด้วยนะครับ จะได้ทราบความต้องการกันไป :)

4. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    เอาๆกินๆ !!!!

แต่ถ้าคิดผมนะ ผมว่าเล่นด้วยแล้วเย็นกินข้าวกัน ก็เป็นอีกทางเลือกนะลองดูๆ เพราะยังไงก็กินอยุ่ดี 55555

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ปัดท้ายกันเสร็จ เปลี่ยนล้อเสร็จ ตบด้วยเบียร์ นี่แจ่มเลย ซี๊ด

6. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    apple said ::::

ไอ้คุณๆทั้งหลายค่ะ ถ้านัดแล้วกรุณาไส้ตูดตัวเองมาตามนัดด้วย เหมือนคราวk-knightอีก ก้อเบื่อๆกันไปนะ รู้แล้วจัดการตัวเองก่อนตกลงอะไรด้วยนะ -*-

7. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    555+ อยากไปง่าส์ แต่ไม่รู้จะไปได้หรือเปล่าง๊ะ แง้ๆๆๆ

8. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ก็นี่งาย ได้ลองคุยกะไอ้ต้าดูละ มานบอกว่า มีทติ้งน่ะ น่าจะจัดที่เป็นงานของเราเอง ไม่ใช่นัดไปงานแข่งอะไรแบบนั้น งานของเราเองไม่ใช่หมายถึงงานแข่งของเราเองนะ :D หมายถึง งานส่วนตัวของเราเองน่ะ ;)

9. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    น่าสนใจคับ แต่ของผมต้องวันอาทิตย์อ่ะคับ วันเสาร์ทำงานคับ
    ยังไงไปวันไหนบอกด้วยคับ ไปได้ก็จะไปคับผม
    ว่าแต่ต้องเตรียมไรมั่งคับ ลมยาง ผมกะว่าจะเอากะทะล้อหลังไปใส่ด้วย:D

10. MoeyE

MoeyE New Member Member

30
    0
    0

อันสุดท้ายนี่เห็นด้วยเลยพี่:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้