ขอหมุนไปหมุนมาด้วยคนคับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย superchamp, 1 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ยังไงขอฝากตัวด้วยคับ ตอนนี้ใช้ ef อยู่คับ
    สนใจเล่นสนุกๆๆคับ ยังไงช่วยแนะนำด้วยคับ
    หรือมีซ้อมที่ไหนบอกด้วยคับ 094417073 :D

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    EF ซะด้วย ยินดีต้อนรับครับ ติดตามข่าวสารในบอร์ดได้เลยครับ

3. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    ยินดีตอนรับคับผม สงสัยรอหลังฝนแระมั้ง ตกทุกวันจิงๆ - -

4. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    หยั่งงี้พี่ซีก็เมาหัวลาน้ำทุกวันดิว่ะ 5555

5. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดีต้อนรับ นะครับ

6. superchamp

277
    1
    18
    จริงๆๆตอนนี้ เล่น gymkhana อยู่อ่ะคับ
    ไม่รู้ว่าจะต้องทำรถยังไงบ้าง
    ตอนนี้ใส่โช๊คข้างหน้า เป็น tokiyo อ่ะคับ
    ข้างหลังเป็น gab gymkhana ปรับไม่ได้

มุมล้อหน้า แคมเบอร์ -3 toe +2
    ต้องเซ็ททำไรเพิ่มรึเปล่า เพราะรถยังต้องลงแข่ง gymkhanaอยู่คับ
    เห็น ef 3ตู ดริฟท์แล้วเกิดแรงบันดาลใจอ่ะคับ:D :D

7. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ถ้ามีเกียร์เต็ดด้วยนี่ก็ครบแล้วล่ะครับ เพราะจากที่ดู แค่นี้ก็เล่นได้มันส์แล้ว :)

ส่วนอิต้า แซวช้านไม่เลิก เด๋วจะโดนมิใช่น้อย ปรับเบียร์สองขวด :D

8. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0

แล้วเมื่อไหร่จาได้แดกกันว่ะเนี้ย...

9. superchamp

277
    1
    18
    กะลังจะใส่เกียร์เต็ด กะทำเบรคมือลิฟท์คับ รองบคับ:D

10. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ถ้าทําครบ ตามที่บอกมา ละก็คราวนี้ จาได้เห็น EF Drift เวอร์ชั่นภาษาไทยแน่ๆ ครับ อยากให้ได้ทําเร็วๆ จัง เอาใจช่วยนะ ครับ รถพร้อม คนฝึกอีกหน่อย นึง ผมว่ามันส์แน่นอน ครับ

11. superchamp

277
    1
    18
    แต่เกียร์ที่ได้ มันเป็นเต็ดโรงงานอ่ะคับ เพราะเครื่องd15b มันจะมีแค่นี้
    ถ้า b16a มันจะมีเต็ดซิ่งอ่ะคับ ไม่รู้ว่าจะจะจับได้มาแค่ไหน แต่
    รถของเพื่อน zc เกียร์เต็ดโรงงาน ก็หมุนมันกันเลยอ่ะคับ:D

12. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ทำเสร็จแล้ว ขอลองนั่งด้วยนะครับ อยากรู้สึกถึง แทรกชั่นล้อหน้ากว้างๆ ของ EF

13. superchamp

277
    1
    18
    ยินดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้