ขอสมัครเป็นศิตด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย JUMBO A, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JUMBO A

JUMBO A New Member Member

7
    0
    0
    ขอสมัครเป็นศิตด้วยคนครับ ชื่อ JUMP ใช้ HYUNDAI EXCEL อยาก Drift เป็นบ้างอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2008
  2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดี ต้อนรับครับ ผม ติดตามข่าวสารในบอร์ดได้เลยนะครับ ส่งสัยอะไรก็ โพสถามได้เลย ครับ เดี้ยวมีคนมาตอบให้แน่นอน ครับ

3. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    ยินดีตอนรับคราบบผม

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม เริ่มสังเกตเห็นว่า พักหลังมานี้ คนให้ความสนใจพอควร จากแต่ก่อนเงียบมาก 555+ ทำให้เริ่มคิดว่า ควรจะนัดมีทติ้งกันซักทีดีมั๊ย :confused:

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ติดตามข่าวสารในบอร์ดได้เลยครับ

ซี นัดมิตติ้งอย่าเบี๊ยวซะเองหล่ะ อิอิ

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

7. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    อย่าแซวดิพี่ อิอิ :D

8. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    ก่อน meeting ต้องห้ามไปเที่ยวน่า แฮะๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้