พี่คับคาร์บู 4K เป็นของรถรุ่นไหนคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจนศึก, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    พอดีเห็นเพื่อนมันแปลงคาร์บูใส่เครื่อง 2T ยากรู้ว่ามันเป็นของรุ่นไหนคับจะแปลงมาใส่ 12R ได้มั้ยคับ
    ขอบคุณที่ตอบนะคับ :D:D:D

2. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    คาบู 4K เป็นของพวกรถตระกูล KE ครับ ถ้าแปลงใส่นะใส่ได้ครับ แต่ไม่ลองหาของตรงรุ่นน่าจะดีกว่านะครับ ลองดูครับน้องเจน:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้