ช่วยพี่ๆ แนะนำหน่อยนะค้าบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    คือว่ารถมันมีอาการไม่ดีเลยอะครับ
    1.ขับไปไหล่ทางมีอาการเเว้ปซ้ายแว้บขวา

อาการน่าจะเป็นที่ช่วงล่าง
    อยากทำช่วงล่างไหม่หมดอะครับ
    ต้องทำอะไรบ้างครับ และหมดเงินเท่าไหร่

ช่วย แนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อาการเป็นเหมือนผมเลยครับ

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ยางครับ ลูกหมาก

4. the_gamez

751
    1
    0
    ลูกหมาก ทำครบแล้ว สงสัยคงเป็นที่ยาง% ปะครับ

5. the_gamez

751
    1
    0

แล้ว พี่ แก้ยังไง ครับอาการแบบนี้

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อาจจะเป็นที่กล้องยาก็ได้นะ เพราะผมก็เคยเป็น เปลี่ยนแล้วหายเลย

7. the_gamez

751
    1
    0
    กล้องยา คือออะไรเหรอครับ

8. - -* เป็นตัวที่อยู่ตรงคันชักคันส่งอะ บอกไม่ถูก

9. the_gamez

751
    1
    0
    ยังรอคำแนะนำอยู่ค้าบ

10. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    โทรมาถามพี่สิแล้วจะบอกให้ หุหุ

11. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณครับๆๆ

12. audy!

1,075
    2
    0
    ยังไม่ได้แก้ไขเลยครับเพราะไม่รูสาเหตุเหมือนกันครับ ถ้าทราบสาเหตุแล้วแจ้งให้ทราบบ้าง
    นะครับ ขอบคุณนะครับ:):D

13. the_gamez

751
    1
    0
    ครับผม อาการเดียวกัน เค้าใจกันครับ

14. the_gamez

751
    1
    0
    อาการดีขึ้นครับ

ได้ไปตั้งศูนย์มา

เลือกตั้งศูนย์ ต้องเลือกร้านดีๆไปเลยครับ
    บางร้าน เห็นเป็นรถเก่าแม่งทำไม่เต็มทีขันนิดขันหน่อยบอกได้แล้ว

วันนี้ได้ไปตั้งศูนย์มมาครับบอกอาการไปตั้งอยู่ครึ่งชั่วโมงได้อาการก็หายครับ สบายใจเลย

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความเข้าใจครับผม

15. audy!

1,075
    2
    0
    เดี๋ยวผมจะลองไปตั้งศูนย์ดูบ้างครับแต่ถ้าไม่หายสงสัยเป็นที่กล้องยาอย่างที่คุณEA"RT"h บอกแน่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้